GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ทุกคนคับกรุณาฉลาดน้อยอย่างผม*-*เลิกเล่นเลยเกมนี่  (อ่าน 728 ครั้ง)
Theripper nunarak~~
Newbie
*

ทุกคนคับกรุณาฉลาดน้อยอย่างผม*-*เลิกเล่นเลยเกมนี่
« เมื่อ: 09-11-2008, 10:13:03 »

ผมขายไม้เท้าจาลวาลออฟบุตรหมาเวทไป1บาท55+ฉลาดไม้ละคับจะร้องเลยอุสาเก็บมา*-*อย่าเผลอรีบขายของนะเตือดไว5555+บายบายเกมนี่
★: Jolly Bear :★
Hero Member

จอลลี่ คุกกี้ พี่หมีแสนดี ~*

Re: ทุกคนคับกรุณาฉลาดน้อยอย่างผม*-*เลิกเล่นเลยเกมนี่
« ตอบ #1 เมื่อ: 10-11-2008, 11:07:05 »

เสียใจด้วยนะครับกลับมาเถอะครับ

Wink

I luv you / Wo ai ni / Ich lieber dich / Je t’aime / Tiamo / Te quiero / Sarang hae yo / Kimi o ai shiteru / Chit pa de
Bon sro Iahn oon / Amo-te / Jag alskar dig / Ya vas liubliu / Seni Seviyorum / Saya cinta padamu / Mahal ka ta
^
ภาษาไทย
^
ฉันรักเธอ
Mirinda
Full Member

Re: ทุกคนคับกรุณาฉลาดน้อยอย่างผม*-*เลิกเล่นเลยเกมนี่
« ตอบ #2 เมื่อ: 10-11-2008, 11:14:28 »

เสียจัยด้วยค่ะ   แต่อยากให้คิดว่า  คนอืนเขาก็เคยนะค่ะ     หมวกโจรกดผิดขาย ร้าน 1 บิลล่า เหมือนกัลเลยค่ะ

ซีรี่ส์เกาหลี Lie to Me

แช่อิ่ม
Full Member

« ตอบ #3 เมื่อ: 10-11-2008, 11:21:04 »

แล้วเมื่ไหร่จะไปหมดไปล่ะครับ ของแรร์ราคา 1 บิลล่า

ขายได้เป็นแสน ๆ หรือเกือบเอ็ม ก็อารมณืคงไม่รุนแรงเท่าไหรหรอก

- ทางวงกตเปลี่ยนเรนเจอร์
- การเว่ลในดันสมาคม
★: Jolly Bear :★
Hero Member

จอลลี่ คุกกี้ พี่หมีแสนดี ~*

« ตอบ #4 เมื่อ: 10-11-2008, 11:24:35 »

เวลาขายของให้กับ NPC ช่วยรอบคอบนิดนึงนะครับจะได้ไม่ผิดพลาดกันอีก

Sad

I luv you / Wo ai ni / Ich lieber dich / Je t’aime / Tiamo / Te quiero / Sarang hae yo / Kimi o ai shiteru / Chit pa de
Bon sro Iahn oon / Amo-te / Jag alskar dig / Ya vas liubliu / Seni Seviyorum / Saya cinta padamu / Mahal ka ta
^
ภาษาไทย
^
ฉันรักเธอ
Theripper nunarak~~
Newbie
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 10-11-2008, 17:29:46 »

คงกลับมาไม่ไหวเเล้วอ่าคับผมเคยเล่นนรกเก่า(ตั่งเเต่โค๊ตเบต้า)อยู่ผมโดนรีไปหลายครั่งเเล้วพอมาเล่นใต้พิภพโดนงิร้องเลย ละก็ตอนนั้นเดือดมาเลยเเจกของเซ็ตกาลเวลาไปหมดละมะเหลืออาไรเเล้ว5555555++++มะไหวเเล้ว Wink Wink Wink Wink
ป้าย:
หน้า: [1]