GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: GM...อ่านด้วย..เรื่องสกิลอัพแระไม่เพิ่ม  (อ่าน 512 ครั้ง)
[x ม ๅ l น่ ๅ] l w น n วิ น น้ o E~~~
Newbie
*

คนไม่ดี..ก้มี..หัวใจ

GM...อ่านด้วย..เรื่องสกิลอัพแระไม่เพิ่ม
« เมื่อ: 08-11-2008, 12:03:57 »

GMคะ.....วันนี้อัพสกิลบัพหลบหลีกไป.....เปนระดับ4

จากเดิมระดับ2......แต่มันไม่เพิ่มให้....

มันยังคง+แค่20...เวลา....5นาทีอยุ่

แทนที่จะเปน+40...เวลา...7นาที

กรุณาบอกด้วย...หรือเปนเพราะหลุดบ่อยค่ะ...เหรียญก้ใช้ไปแร้วด้วยนคะ

แก้ไขด้วยค่ะ...ไอดี...A-Evel2YtiNG...

ด่วนค่ะ...แค่มันตัดก้เกินจะทนแร้ว

"We write our own destiny. We become what we do."
         - - Madame Chiang Kai-Shek - -
ตัวเราเองที่กำหนดพรหมลิขิตและเราจะเป็นในสิ่งที่เราได้กระทำ
[x ม ๅ l น่ ๅ] l w น n วิ น น้ o E~~~
Newbie
*

Re: GM...อ่านด้วย..เรื่องสกิลอัพแระไม่เพิ่ม
« ตอบ #1 เมื่อ: 08-11-2008, 12:43:29 »

แก้ไขนะคะ...เรื่องความสามารถของบัพ

ตอนระดับ2..+20...เปนเวลา6นาที

อัพเพิ่มเปนระดับ4...+40....เปนเวลา8นาที

แต่พอใช้บัพ.....ความสามารถมันเท่าเดิมคือระดับ2

ตอบด่วนค่ะ...จะอัพสกิลอีก...แต่กลัวจนไม่กล้าอัพแร้ว

"We write our own destiny. We become what we do."
         - - Madame Chiang Kai-Shek - -
ตัวเราเองที่กำหนดพรหมลิขิตและเราจะเป็นในสิ่งที่เราได้กระทำ
What Time is it....
Hero Member

นามเดิม SLEEP...zzzZZZ

Re: GM...อ่านด้วย..เรื่องสกิลอัพแระไม่เพิ่ม
« ตอบ #2 เมื่อ: 08-11-2008, 12:48:19 »

เหรีญหายหรอครับ ลองกด Alt+W ดูนะครับว่าเหรียญยังอยู่รึเปล่า

Who am I...?
นามใน Asura - คิล(คิว)
นามบุพการีตั้งให้ - ป๊อป
แล้วแต่จะเรียก ตามสะดวกครับ ^^

Status:ออนได้แต่บอร์ด

พวกคุณบางคนบอกว่าเกลียดการล่าแม่มด
นั่นเป็นเพราะว่าคุณเป็นคนถูกล่ามาตลอด
แต่พอคุณได้เป็นผู้ล่าบ้าง
ก็ทำตัวไม่ต่างอะไรกับคนที่คุณเกลียดเลย

matic
Newbie
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 08-11-2008, 12:59:40 »

ขอบคุนนะคะที่แก้ไขให้...ไม่รุ้ว่าใช่มั้ย....แต่หายแร้ว..ขอบคุนมากๆค่ะ

Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley

ป้าย:
หน้า: [1]