GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้แก้ไขเรื่องการแบน  (อ่าน 331 ครั้ง)
ชินดนัย สุรเสน
Newbie
*

[color=pink]Je t'aime Freedom ~*[/color]

อยากให้แก้ไขเรื่องการแบน
« เมื่อ: 07-11-2008, 21:31:52 »

คืออยากทราบว่าตัวผมโดนแบนเรื่องอะไร สาเหตุเพราะ

ถ้าสาเหตุเป็นเพราะบัคกิลดัน นี้กรุณาชี้แจงด้วย

ผมก็เป็น 1 ในนั้นที่ตัวติดอยู่ในบัคกิลดัน แต่ผมเข้ามาก็ไม่ได้ไปฟันมอนซักตัว อีกอย่างไม่ได้เจตนาที่จะนำตัวที่ไว้ในกิลดันด้วย จะแบนทั้งทีควรมีเหตุผลทีนะคับ

Je t'aime Freedom ~*

.•*•..•*•.   .•*•.  *.  .*
  *    *    *  *•••*    .*.
   *       *    *    *  *    *  •*•*•*•
ป้าย:
หน้า: [1]