GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ยังไม่ได้หมวกZESTเลย  (อ่าน 459 ครั้ง)
มงคล กนกนาค
Newbie
*

ยังไม่ได้หมวกZESTเลย
« เมื่อ: 07-11-2008, 20:34:49 »

ไปที่งานอะคับแต่ไม่รู้ว่าต้องลงชื่อเลยไม่ได้ลง
ถ้ไม่เชื่อว่าไปจริงก้ลองตรวจสอบดูสิคับว่าผมไป
ผมซื้อหนังสือมาด้วยว่า ตอนประมาณ 12.00น-13.30น ในวันเสาร์ที่ 2 พ.ย. 2551
ลองตรวขสอบดูที่ร้านZESTผมซื้อหนังสือโปรเจควัน1เล่ม คนที่ซื้อหนังสือก่อนหน้าผมเขาซื้อหนังสือ
คาบาวไป 2 เล่มคับแล้วผมก็ซื้อต่อคับช่วยทีอยากได้มากเลยคับ
ไอดี plaml คับ
KoSoL
Jr. Member
**

Re: ยังไม่ได้หมวกZESTเลย
« ตอบ #1 เมื่อ: 09-11-2008, 01:56:30 »

โห ไปแล้วแต่ไม่ได้ลงชื่อ ตรวจสอบยากน่ะครับ
เหมือนกับไปเรียนหนังสือแล้วอาจารย์เช็คชื่อแล้วเราไม่ขาน
มาให้อาจารย์เช็คย้อนหลังโดยถามจากเพื่อนๆเราว่าเข้าห้องเรียนจริง
ผมว่ามันยากนา

ก็แล้วแต่ทีมงานว่าจะใจดีแค่ไหนเนอะ  Smiley
★: Jolly Bear :★
Hero Member

จอลลี่ คุกกี้ พี่หมีแสนดี ~*

Re: ยังไม่ได้หมวกZESTเลย
« ตอบ #2 เมื่อ: 10-11-2008, 11:29:38 »

ส่งไปให้แล้วนะครับ

I luv you / Wo ai ni / Ich lieber dich / Je t’aime / Tiamo / Te quiero / Sarang hae yo / Kimi o ai shiteru / Chit pa de
Bon sro Iahn oon / Amo-te / Jag alskar dig / Ya vas liubliu / Seni Seviyorum / Saya cinta padamu / Mahal ka ta
^
ภาษาไทย
^
ฉันรักเธอ
ป้าย:
หน้า: [1]