GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยผมด้วยครับ ผมกดไรไม่รุ้ ดูหน่อย  (อ่าน 539 ครั้ง)
กุ๊กไก่ครับ
Jr. Member
**

นศท.อดทน

ช่วยผมด้วยครับ ผมกดไรไม่รุ้ ดูหน่อย
« เมื่อ: 06-11-2008, 23:00:15 »

คือว่าผมกดไรไม่รู้ ครับละเเถบทุกเเถบมันหายหมดเลยครับ ทั้งเเถบเลือด Exp Mp Hp   แผนที่ เเถบสนทนา  หายหมด  ครับงงครับผมไปกดไรไม่รุ้ครับ ใครรูบอกวิธีเเก้ทีนะครับ

เเม้ว่าลมหายใจข้าจะหมดไป เเต่ความกล้าหาญเเละความดีของข้า จะถูกจารึกไว้กับกองทัพตลอดไป
What Time is it....
Hero Member

นามเดิม SLEEP...zzzZZZ

Re: ช่วยผมด้วยครับ ผมกดไรไม่รุ้ ดูหน่อย
« ตอบ #1 เมื่อ: 06-11-2008, 23:02:51 »

กด Alt+Uครับ  Smiley

Who am I...?
นามใน Asura - คิล(คิว)
นามบุพการีตั้งให้ - ป๊อป
แล้วแต่จะเรียก ตามสะดวกครับ ^^

Status:ออนได้แต่บอร์ด

พวกคุณบางคนบอกว่าเกลียดการล่าแม่มด
นั่นเป็นเพราะว่าคุณเป็นคนถูกล่ามาตลอด
แต่พอคุณได้เป็นผู้ล่าบ้าง
ก็ทำตัวไม่ต่างอะไรกับคนที่คุณเกลียดเลย

matic
กุ๊กไก่ครับ
Jr. Member
**

นศท.อดทน

Re: ช่วยผมด้วยครับ ผมกดไรไม่รุ้ ดูหน่อย
« ตอบ #2 เมื่อ: 06-11-2008, 23:06:35 »

โอ้ใจมากครับ   เย้ๆๆ กดมั่วตั้งนาน

เเม้ว่าลมหายใจข้าจะหมดไป เเต่ความกล้าหาญเเละความดีของข้า จะถูกจารึกไว้กับกองทัพตลอดไป
KoSoL
Jr. Member
**

« ตอบ #3 เมื่อ: 09-11-2008, 01:03:22 »

โอ้ ปุ่มนี้มีประโยชน์มากๆครับ โดยเฉพาะตอนที่ต้องเดินเข้าวาร์ป แต่ติด icon ต่างๆ
ป้าย:
หน้า: [1]