GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยทีครับ ไอดีผมเข้าได้เเต่ตัวละบางตัว(ตัวหลักด้วย)  (อ่าน 469 ครั้ง)
สิทธิชน ภูสิงห์
Newbie
*

ช่วยทีครับ ไอดีผมเข้าได้เเต่ตัวละบางตัว(ตัวหลักด้วย)
« เมื่อ: 05-11-2008, 17:22:12 »

ไอดีผมเข้าได้เเต่ตัวละคร2ตัวเข้าไม่ได้ มันบอกว่าเกิดข้อผิดพลาด  เเล้วก็หลุดไปเลย  ทีมงานช่วยผมทีนะครับอยากเล่นมากเลยกำลังรวยด้วย
What Time is it....
Hero Member

นามเดิม SLEEP...zzzZZZ

Re: ช่วยทีครับ ไอดีผมเข้าได้เเต่ตัวละบางตัว(ตัวหลักด้วย)
« ตอบ #1 เมื่อ: 05-11-2008, 17:31:28 »

เข้าตัวละครอีกตัวที่ไม่ได้ค้าง (ถ้ายังไม่มีก็ให้สร้างตัวละครใหม่)แล้วใช้คำสั่ง /save_point (ชื่อตัวละครที่ค้าง)
ตัวอย่าง สมมุติว่าตัวละครที่ค้างของผมชื่อ QUOLL ให้พิมพ์ /save_point QUOLL

Who am I...?
นามใน Asura - คิล(คิว)
นามบุพการีตั้งให้ - ป๊อป
แล้วแต่จะเรียก ตามสะดวกครับ ^^

Status:ออนได้แต่บอร์ด

พวกคุณบางคนบอกว่าเกลียดการล่าแม่มด
นั่นเป็นเพราะว่าคุณเป็นคนถูกล่ามาตลอด
แต่พอคุณได้เป็นผู้ล่าบ้าง
ก็ทำตัวไม่ต่างอะไรกับคนที่คุณเกลียดเลย

matic
โอโม่ โอโม่
Asura Game Planner
Sr. Member

จงทำวันต่อไปให้ดีกว่าวันนี้

Re: ช่วยทีครับ ไอดีผมเข้าได้เเต่ตัวละบางตัว(ตัวหลักด้วย)
« ตอบ #2 เมื่อ: 06-11-2008, 11:28:48 »

เอาออกมาให้แล้วทั้ง 2 ตัวแล้วจ้า

สงครามสัตว์เลี้ยง ที่คุณคือผู้กำหนด
http://www.facebook.com/PetsWar
Click
ป้าย:
หน้า: [1]