GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: เข้าแผนที่แล้วติดบัค minidumpเข้าถ้ำในวิโดเนีย  (อ่าน 614 ครั้ง)
Dear³
Jr. Member
**

หากชีพท่านไร้ซึ่งความหวังกายท่านคงอยู่เพื่อสิ่งใด?

เข้าแผนที่แล้วติดบัค minidumpเข้าถ้ำในวิโดเนีย
« เมื่อ: 05-11-2008, 17:13:16 »

เดินเข้าถ้ำในวิโดเนียแล้วเด้งเลยรบกวนเอาตัวออกมาให้ด้วย

●ω●cawa●ω●
Hero Member

•:*´¨`*:•คนๆหนึ่งที่เธอทิ้งคงไม่เจ้บเท่าไหร่มั้ง

Re: เข้าแผนที่แล้วติดบัค minidumpเข้าถ้ำในวิโดเนีย
« ตอบ #1 เมื่อ: 05-11-2008, 17:54:52 »

ใช้คำสั่ง /save_point ตามด้วยชื่อตัวละคร ใช้ได้เฉพาะไอดีเดียวกันเท่านั้นนะค่ะ เอาอีกตัวที่ไม่ค้างหรือสร้างตัวละครใหม่มาใช้คำสั่งนี้นะค่ะ

Oº°‘¨ ¨‘°ºOกลายเป็นคนๆหนึ่ง ที่อ่อนไหวง่ายดายเหลือเกิน
เมื่อเดินคนเดียวก็เหงาเสียจนจับใจ

เธอเป็นคนมาเปลี่ยน ที่มารักแล้วมาทิ้งไป
แล้วทำให้คนมั่นใจ กลายเป็นหวาดกลัวOº°‘¨ ¨‘°ºO
โอโม่ โอโม่
Asura Game Planner
Sr. Member

จงทำวันต่อไปให้ดีกว่าวันนี้

Re: เข้าแผนที่แล้วติดบัค minidumpเข้าถ้ำในวิโดเนีย
« ตอบ #2 เมื่อ: 06-11-2008, 10:50:41 »

อ้างจาก: Vermouth ที่ 05-11-2008, 17:54:52
ใช้คำสั่ง /save_point ตามด้วยชื่อตัวละคร ใช้ได้เฉพาะไอดีเดียวกันเท่านั้นนะค่ะ เอาอีกตัวที่ไม่ค้างหรือสร้างตัวละครใหม่มาใช้คำสั่งนี้นะค่ะ

ตามนั้นจ้า ถ้าใช้คำสั่งนี้แล้วไม่ได้ pm บอกชื่อตัวที่ค้าง และเซิฟเวอร์มานะค่ะ จะได้เอาออกให้ไ้ด้ถูกตัว

สงครามสัตว์เลี้ยง ที่คุณคือผู้กำหนด
http://www.facebook.com/PetsWar
Click
ป้าย:
หน้า: [1]