GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยด้วยคับโดนแฮกของคับ  (อ่าน 284 ครั้ง)
ซาสึเกะ อุจิวะ
Newbie
*

ช่วยด้วยคับโดนแฮกของคับ
« เมื่อ: 01-11-2008, 11:41:12 »

ช่วยหน่อยคับของผมหายวันที่30เดีอนตุลาคมเวลาประมาณ13.00น.คับ
หายทั้งวุ้นสวรรค์และวุ้นไต้พิภพคับ
วุ้นสวรรค์คือ
1.ดาบคู่ฝึกหัดสำหรับเบรดฯ
2.เงิน700000คับ
3.หมวกนักรบทองคำ
4.หน้ากากโกเลม2
5.เสื้อหนังจระเข้
6.หมวกเห็ดพิษ
7.หูแมวขนาดใหญ่
วุ้นใต้พิภพคือ
1.แส้ฝึกหัด
2.เงิน30000คับ
คือว่าก่อนเกิดเหตุผมได้เอาไอดีให้คนๆหนึ่งเขาบอกว่าจะสอบเป็นเทรให้แต่เขาเข้าเล่นของผมเเล้วเอาเงินโซลของผมไปซื้อกล่องเปิดยังงัยก็ได้ดีเบี่ยม
พอผมเข้าดูไอดีอีกทีของๆผมก็ถูกเอาไปหมดของหายหมดคับ
ชื่อไอดีผมคือnaruto01คับ
ไงๆก็ช่วยผมหน่อยนะคับ
เซงมากเยยคับอุตส่าหาตั้งนานหายหมด Sad
 Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry
 Wink Wink Wink Wink Wink Wink Wink Wink Wink Wink Wink Wink Wink Wink Wink Wink Wink Wink Wink Wink Wink
Mirinda
Full Member

Re: ช่วยด้วยคับโดนแฮกของคับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 01-11-2008, 12:07:05 »

โทรไปแจ้งเลย ค่ะ แต่ก็ตามคิวนะค่ะ   คงอีก นาน   Cool

ซีรี่ส์เกาหลี Lie to Me

ป้าย:
หน้า: [1]