GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากจะรุ้  (อ่าน 323 ครั้ง)
DIW
Sr. Member

เทร กากๆ ~~~ FB

อยากจะรุ้
« เมื่อ: 01-11-2008, 03:02:19 »

จิงอยุ่ที่เซิฟนรกเป็นเซิฟทดสอบอ่านะแต่ถ้าทีมงานทำงานดีกว่านี้น่าจะเอาใจใส่มั่งแต่ที่ผมอยากรุ้มิใช่เรื่องนี้ผมอยากรุ้ว่าทำไมปิดเซิฟบ่อยจังผมว่าปิดไปทีเดียวจะดีกว่านะปัญหามันจะได้ลดลงอันที่จริงปิดแล้วหาอะไรมาทดสอบแล้วให้ผู้เล่นมาเล่นจะดีสุด

DIW
Sr. Member

เทร กากๆ ~~~ FB

Re: อยากจะรุ้
« ตอบ #1 เมื่อ: 01-11-2008, 10:58:58 »

อ้างจาก: DIW ที่ 01-11-2008, 03:02:19
จิงอยุ่ที่เซิฟนรกเป็นเซิฟทดสอบอ่านะแต่ถ้าทีมงานทำงานดีกว่านี้น่าจะเอาใจใส่มั่งแต่ที่ผมอยากรุ้มิใช่เรื่องนี้
ผมอยากรุ้ว่าทำไมปิดเซิฟบ่อยจังผมว่าปิดไปทีเดียวจะดีกว่านะปัญหามันจะได้ลดลงอันที่จริงปิดแล้วหาอะไร
มาทดสอบแล้วให้ผู้เล่นมาเล่นจะดีสุด
ปรับใหม่ให้

What Time is it....
Hero Member

นามเดิม SLEEP...zzzZZZ

Re: อยากจะรุ้
« ตอบ #2 เมื่อ: 01-11-2008, 11:13:01 »

ท่าน -_-' MislabiZ -_-'  เคยบอกไว้ที่บอร์ดนี้แล้วครับ

อ้างจาก: -_-' MislabiZ -_-'
คือ ที่ sv นรก ไม่มีมีการเตือนคับ เวลามีระบบใหม่ๆ เข้ามา จะปิด server ทันทีแล้วเปิดใหม่คับ เป็นถี่ๆ ตอนเวลาทีมงานทำงานคับ เพราะจะได้ทดสอบ และมีการ reset server ด้วยคับ ถ้าไม่ต้องการที่เล่นแล้วไม่สะดุด แนะนำเลยคับ sv ใต้พิภพ หรือ สวรรค์คับ ไม่มีการ reset server ด้วยคับ
http://forum.gameindy.com/index.php/topic,24791.msg271101.html#msg271101
แค่นี้คงจะพอนะครับ

Who am I...?
นามใน Asura - คิล(คิว)
นามบุพการีตั้งให้ - ป๊อป
แล้วแต่จะเรียก ตามสะดวกครับ ^^

Status:ออนได้แต่บอร์ด

พวกคุณบางคนบอกว่าเกลียดการล่าแม่มด
นั่นเป็นเพราะว่าคุณเป็นคนถูกล่ามาตลอด
แต่พอคุณได้เป็นผู้ล่าบ้าง
ก็ทำตัวไม่ต่างอะไรกับคนที่คุณเกลียดเลย

matic
ป้าย:
หน้า: [1]