GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: สร้างกิลใหม่แล้วมีปัญหาเข้ามารับผิดชอบด่วน  (อ่าน 208 ครั้ง)
•i_little_GirL•
Jr. Member
**

สร้างกิลใหม่แล้วมีปัญหาเข้ามารับผิดชอบด่วน
« เมื่อ: 29-10-2008, 13:16:14 »

คือว่า เพื่อนเราอ่ะสร้างกิลขึ้นมา แล้ว

ตอนนี้เหลืออยู่คนเดียวในกิล แต่มานก้อเปนคนสร้างกิลแหละ

แต่กลายเปนสมาชิกซะงั้นอ่ะ  แล้วใครจ่าชวนคนอื่นเข้ากิลได้ล่ะ

แล้วในกิลเหลืออยู่คนเดียว จีเอมไม่คิดหรอว่า ใครมานจ่าเปนคนสร้างขึ้นมา

ทั้งๆที่มีอยู่คนเดียวในกิล อ่ะ  อ่ะนะ เฮ้อ คิดดูดีดี แล้วช่วยรับผิดชอบทีนะ

คือตอนนี้อ่ะ ถ้าแก้ไขไรไม่ได้อ่ะค่ะ กรุณาช่วยคืนเหรียญที่ใช้สร้างกิลมาก้อพอและ

ไม่เอาและกิลใหม่อ่ะ รับผิดชอบแค่คืนเหรียญมาแค่นี้พอทำหั้ยได้ไม

โทรไปบ่อยจี้บ่อยก้อบอกว่าจะแก้ไข  แล้วไหนอ่ะ

ไม่เหนมีไรดีขึ้นเลยอ่ะ  เปนจีเอมก้อช่วยดูแลบ้างนะคะ รับผิดชอบต่อหน้าที่ด้วยค่ะ

ขอบคุณที่รับผิดชอบ
ป้าย:
หน้า: [1]