GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ถึงทีมงาน★: Jolly Bear :★ (กรุณาอ่านด่วน!!)  (อ่าน 400 ครั้ง)
ปรีชา สีคิ้ว
Newbie
*

ถึงทีมงาน★: Jolly Bear :★ (กรุณาอ่านด่วน!!)
« เมื่อ: 27-10-2008, 14:56:21 »

ทีมงาน★: Jolly Bear :★   คับ ผมได้แจ้งมาตั้งแต่วันที่13ตุลาคมเอกสารก็ส่งมาให้แร้วคับครบ
   แต่เพื่อนผมที่โดนแฮกแย้วแจ้งวันเดียวกัน ได้ของคืนมาแร้ว6วัน  แต่ของผมทำไมช้าจังเพื่อนผมไม่ได้ส่งเอกสารทางแฟกซ์ด้วย
ทีมงานทำงานล่าช้าจังคับ  จิงๆๆผมไม่รู้หรอกคับพอดีเพื่อนมาถามว่าได้ยัง เค้าคิดว่าเราได้แย้ว คิวนานมากเรย
 ขอให้จัดการแก้ไข้ที่ ตกหล่น ไอดีผมคับ แต่มันอยู่ในริซ  ID:  pingpingza
ปรีชา สีคิ้ว
Newbie
*

Re: ถึงทีมงาน★: Jolly Bear :★ (กรุณาอ่านด่วน!!)
« ตอบ #1 เมื่อ: 27-10-2008, 14:58:12 »

ชื่อ ปิงนะคับ รออยู่เครียดเรยที่ได้ช้ากว่าเพื่อนผม Wink
coalapanda
Asura Secret Character
Hero Member

Asura Online Never Ending

Re: ถึงทีมงาน★: Jolly Bear :★ (กรุณาอ่านด่วน!!)
« ตอบ #2 เมื่อ: 27-10-2008, 15:01:47 »

ผมขออนุญาต ลบเบอร์โทรที่ทิ้งไว้นะครับ เบอร์โทร PM ไปดีกว่าครับ

If you want to be a hero. You need to have dreams.
★: Jolly Bear :★
Hero Member

จอลลี่ คุกกี้ พี่หมีแสนดี ~*

« ตอบ #3 เมื่อ: 28-10-2008, 10:05:03 »

ต้องขออภัยที่ล่าช้านะครับเกิดเหตุขัดข้องทางเทคนิคเล็กน้อยจึงทำให้ล่าช้าพอสมควรครับ

I luv you / Wo ai ni / Ich lieber dich / Je t’aime / Tiamo / Te quiero / Sarang hae yo / Kimi o ai shiteru / Chit pa de
Bon sro Iahn oon / Amo-te / Jag alskar dig / Ya vas liubliu / Seni Seviyorum / Saya cinta padamu / Mahal ka ta
^
ภาษาไทย
^
ฉันรักเธอ
ป้าย:
หน้า: [1]