GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: เควสเปลี่ยนพาลาดินติดบัคGMช่วยทีคับ  (อ่าน 344 ครั้ง)
กฤตนนท์ พิทักษ์เเท้
Newbie
*

เควสเปลี่ยนพาลาดินติดบัคGMช่วยทีคับ
« เมื่อ: 23-10-2008, 18:08:55 »

Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cryคือว่าตอนเข้าไปไนห้องมันบอกไห้อยู่ไนห้องนั้น6นาทีพอรอเสร็ดออกมาคุยกัยคนเปลี่ยน  คนเปลี่ยนก็พูดผมก็กด ตกลง เเล้วจะได้ค้อนฝึกหัดมา1อัน เเล้ว คนเปลี่ยนก็พูดคำเดิมผมก็กดตกลงเเล้วก็ได้ค้อนฝึกหัดมาอีกหนึ่งงอันเปนอย่างนี้เรื่อยๆ   จนได้เปน10อัน เเล้วกดปิด มันก็ไห้ทำเควสไหม่หมดเลย
 Cry Cry Cry Cry Cryเราทำจะ5รอบเเล้วอะ    Wink Wink Wink
coalapanda
Asura Secret Character
Hero Member

Asura Online Never Ending

Re: เควสเปลี่ยนพาลาดินติดบัคGMช่วยทีคับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 23-10-2008, 22:59:25 »

ครับ รับทราบครับพบว่ามีบัคเกิดขึ้นจริงๆ เดี๋ยวทำการแก้ไขให้ครับ

If you want to be a hero. You need to have dreams.
ป้าย:
หน้า: [1]