GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: !!! >>> อยากให้ทีมงานแก้ไขความหน่วงเวลาใช้สกิลขณะเดินครับ <<< !!!  (อ่าน 300 ครั้ง)
ฉลอง คันฉ่อง
Newbie
*

!!! >>> อยากให้ทีมงานแก้ไขความหน่วงเวลาใช้สกิลขณะเดินครับ <<< !!!
« เมื่อ: 23-10-2008, 00:04:44 »

เวลากดใช้สกิลขณะเดินอะครับ ตัวละครจะเด้งกลับประมาณ 3-6 ช่อง(ประมาณนะครับ)
ทำให้เวลาฮีลแล้วโดนตบตายทุกทีเลย ถ้าเกิดว่ามันใช้แล้วไม่เด้ง จะเจ๋งมากครับ  Embarrassed
蔡龙阳
Sr. Member

นักดาบพเนจร

Re: !!! >>> อยากให้ทีมงานแก้ไขความหน่วงเวลาใช้สกิลขณะเดินครับ <<< !!!
« ตอบ #1 เมื่อ: 23-10-2008, 00:54:49 »

ถ้าจะแก้ได้ต้องทำให้เซิฟแรงๆอะ ยิ่งแลคก็ยิ่งเด้งถอยหลัง

ทวิภพบรรจบเป็นหนึ่งเดียว
ป้าย:
หน้า: [1]