GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ผมคิดว่าควรมีการชดเชยให้อะครับ  (อ่าน 225 ครั้ง)
ไม่รู้เอาไรดี เอาไรดีหว่า
Newbie
*

ผมคิดว่าควรมีการชดเชยให้อะครับ
« เมื่อ: 22-10-2008, 22:59:55 »

เออสำหรับผม ที่เติบเงินงะครับ อย่างของที่มันให้เป็นวันบ้างอย่างผมคิดว่า ถ้ามีการปิดปรับปรุงเซิฟ ควรที่จะมีเวลาในการชดเชยให้อะครับ เพราะว่า
วันที่เสียไปกับการปรับปรุงเซิฟหรือว่าอื่นๆ งะครับ มันไม่น่าเสียเปล่าครับ Huh? (ยื่นเรื่องเสนอครับ) เช่น มีการปิด1 หนึ่งวัน อย่างเช่น พวก เป็น Vip ก็จะหายไปฟรีๆหนึ่งวันอะครับประมาณนั้น (อันนี้ผมไม่รู้ว่าเกมส์มีการชดเชยอะไรยังไง แต่ถ้ามีการชดเชยอยู่แล้วก็ ขอโทษมา ณ ที่นี้ด้วยครับ ด้วยความไม่รู้ หวังให้เกมส์ พัฒนาไปในทางที่ดีครับ)
ป้าย:
หน้า: [1]