GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ลอกอินเข้าเกมมั่ยดั้ยอ่า  (อ่าน 462 ครั้ง)
ปัณณพร สุขเกษม
Newbie
*

ลอกอินเข้าเกมมั่ยดั้ยอ่า
« เมื่อ: 19-10-2008, 18:39:30 »

คือว่าพอลอกอินเข้าไปมันเข้าของวุ้นสวรรค์มั่ยดั้ยอ่า  มันบอกว่า เซิร์ฟเวอร์ได้ตัดคุณออกจากระบบอ่ะ

แต่เข้าวุ้นอันอื่นดั้ยอ่า

งงอ่ะค่า

ช่วยบอกทีต้องทำงัย

แก้ปัญหาหั้ยทีสิค่ะ

อย่างด่วนก้อดีน่ะค่ะ

Sad  Cry  Angry ไม่
๛..NupooK..๛
Jr. Member
**

ผู้ชายคนนั้นชั้นให้เธอ

Re: ลอกอินเข้าเกมมั่ยดั้ยอ่า
« ตอบ #1 เมื่อ: 19-10-2008, 18:43:11 »

เจอปัญหาเดียวกันเลยค่ะ
ช่วยมาตอบทีนะคะ ว่าเพราะอะไรถึงเข้าไม่ได้

●ω●cawa●ω●
Hero Member

•:*´¨`*:•คนๆหนึ่งที่เธอทิ้งคงไม่เจ้บเท่าไหร่มั้ง

« ตอบ #2 เมื่อ: 19-10-2008, 18:44:36 »

ลองกดเข้ารัวๆถี่ๆดูนะค่ะ เข้าได้ค่ะ

Oº°‘¨ ¨‘°ºOกลายเป็นคนๆหนึ่ง ที่อ่อนไหวง่ายดายเหลือเกิน
เมื่อเดินคนเดียวก็เหงาเสียจนจับใจ

เธอเป็นคนมาเปลี่ยน ที่มารักแล้วมาทิ้งไป
แล้วทำให้คนมั่นใจ กลายเป็นหวาดกลัวOº°‘¨ ¨‘°ºO
อาริงกิ๊งกิ๊ง
Asura Special
Hero Member

« ตอบ #3 เมื่อ: 19-10-2008, 18:51:10 »

ถ้าเซฟบอกสถานะว่าออนไลน์ แล้วคนอื่นเล่นได้ตามปกติ แต่เราเข้าไมได้ โดยขึ้นว่า ได้ตัดคุณออกจากระบบ
แนะนำใช้วิธีที่คุณCawa บอก
พิมพไอดีพาสเวิรฺดและกดตกลงค้างไว้และกดคลิกที่เม้าซ้ายรัวๆๆ สักพักก็จะเข้าได้
coalapanda
Asura Secret Character
Hero Member

Asura Online Never Ending

« ตอบ #4 เมื่อ: 19-10-2008, 18:56:29 »

รู้สึกว่าตอนนี้จะเข้าได้ตามปกติแล้วนะครับ

If you want to be a hero. You need to have dreams.
ป้าย:
หน้า: [1]