GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: โดนโกง  (อ่าน 311 ครั้ง)
สมปอง น้องสมชายย
Newbie
*

โดนโกง
« เมื่อ: 18-10-2008, 18:30:25 »

เรื่องมันเกิดประมาณ 6.03 โมงเย็นวันที่20ตุลาคม
                       มีคนประกาศว่าขายผอบหมา
                      แล้วผมก็ซิบไปมันก็บอกว่าเอามั้ยผมเลยบอกว่าเอาๆ
                    แล้วผมเลยบอกว่าเอาอันนี้เเลกได้มั้ย
                    ผมเอาหมวกซาต้าไปให้ไม่ออฟ.หูต่ายสามัญชนเเกร่ง.ที่คาดผมสามัญผู้นำ+เงิน200K
                    แล้วมันก็เอาผอบขึ้นมาแล้วมันก็บอกผมว่ากดแล้วก็กดแล้วกดแล้วไม่ได้อ่ะคับ
                    แล้วมันก็วิ่งหนีไปเลย

จีเอ็มต้องเเก้ให้ผมนะคับถ้าเเก้ไม่ได้ผมก็คิดว่าจะไม่เล่นละ               

บายทุกคน 
Mirinda
Full Member

Re: โดนโกง
« ตอบ #1 เมื่อ: 18-10-2008, 23:17:58 »

จารู้ไมค่ะว่า  ใครโกง

ซีรี่ส์เกาหลี Lie to Me

ป้าย: โดนโกง 
หน้า: [1]