GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้เพิ่มสินค้าแบบเหมาจ่ายอ่ะ  (อ่าน 425 ครั้ง)
T_A_K , TAK_TAK
Newbie
*

อยากให้เพิ่มสินค้าแบบเหมาจ่ายอ่ะ
« เมื่อ: 18-10-2008, 10:59:30 »

คือว่า....  อันนี้คนในสมาคมเห็นด้วย
         อยากให้มี VIP ขายแบบ30 วันอ่ะ  แล้วคิดราคาให้มันถูกก่าซื้อทีละวันอ่ะ
         ผมเติมVIPทุกวัน เดือน1ก้อตั้ง300 ก่าบาท  ตังชักหมดเลยหลังๆม่ะได้ซื้อแล้วรุ้สึกท้อแท้ (เวลขึ้นช้า) Wink

แล้วก็.... อันนี้แล้วแต่ท่านผู้ชม
อยากให้มียา รีทักษะ แบบรีครั้งเดียว (รีทั้งหมดนะ) และก้อปรีบราคาให้มันถูกๆนิส1  เติมVIP จนหมดตัง Cry
ที่มีขายอยู่ตั้ง30000 โซล รีได้ทั้งวันก้อจิง แต่บางทีอัฟผิดแค่แต้ม2แต้ม มันก้อไม่คุ้มทีจะรี laugh

เหงว่าความคิดผมไม่เหมาะก้ออย่าด่ากันนะงับ    เปงคนจนๆ (แต่รักโปรเจควัน) รัก

ปล. ผู้เข้าชมโปรดแสดงความคิดเห็นว่าสมควรไหม
ไม่มี ไม่มี
Newbie
*

Re: อยากให้เพิ่มสินค้าแบบเหมาจ่ายอ่ะ
« ตอบ #1 เมื่อ: 18-10-2008, 11:21:04 »

ผมอยากให้มีเหรียญอัฟสกิลเยอะๆ ไปเลยได้ไม่ต้องรี 5555+ laugh

ส่วนวีไอพี แพงจริงด้วยนะ  เหมือนถูกอ่ะวันละ10บาท  แต่ถ้าเดือน1ก้อ300ก่าบาท

ไหนจะมีไอเทมที่น่าสนใจทั้งนั้น   ยังไงตังก็หมด  หนับหนุนเต็มที่เลยเพ่

ไม่มี ไม่มี
Newbie
*

Re: อยากให้เพิ่มสินค้าแบบเหมาจ่ายอ่ะ
« ตอบ #2 เมื่อ: 18-10-2008, 11:25:41 »

[b]ขอเพิ่มเติมอีกหน่อย  นานจาเข้ามาดูกระทู้ที (เพิ่งเคยเข้ามาเป็นครั้งแรก)  Smiley

แก้ปัญหาเรื่องแลคหน่อยนะคัฟพี่ๆ  เกมนี้เปงเกมที่เล่นสนุกนะ รัก

แต่พอเที่ยงๆ คนมาเยอะแลคบรรไล เเลคทุกคนงี้คงม่ะใช่เปงที่เน็ต Embarrassed

แก้ปัญหาแลคจบคนจาได้มาเล่นเยอะๆ Smiley

ถ้ายังแลค แล้วคนมาเล่นเกมนี้เยอะขึ้น คงไม่ต้องแลคเข้าเกมไปนั่งดูมันค้าง Angry[/b]
~:•悪魔猫。<แมวปีศาจ>•:~
Asura Tester
Hero Member
*

ทำไมพักนี้ดราม่าเยอะจังฟะ - -*

« ตอบ #3 เมื่อ: 18-10-2008, 13:20:05 »

หนูอยากเป็น VIP 30 วัน ราคา 7500+ โซล  มีขายนี่คับ

ถูกด้วยอ่ะ  เดือนนึง 75 บาทเอง laugh laugh

เอ๊ะ หรือว่าแต่ละเซิฟ  มันมีไม่เหมือนกันรึป่าวอ่ะ

แล้วท่านเจ้าของกระทู้ เล่นเซิฟไหนเหรอคับ

ที่ผมบอกว่ามีเนี่ย ผมเช็คแล้วที่เซิฟสวรรค์  กับ ใต้พืภพคับผม

ยังไงเด๋วจะเช็คเซิฟ นรกให้อีกทีละกันนะคับ  ตอนนี้ผมเข้า นรกไม่ได้

laugh Smiley

ไม่มี ไม่มี
Newbie
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 20-10-2008, 07:02:41 »

อ้าว..หรองับ ผมเล่นเซิพสวรรค์อ่ะนะ

เพิ่งหัดเล่นก้อม่ะค่อยรู้รายละเอียด ยังไงก้อขอโทดด้วยนะครับ  แล้วมันขายตรงไหนอ่ะผมหาในร้านค้าม่ะเจอครับ

DarkWalkeR
Jr. Member
**

นักดนตรี เรียนIT เรียนมา2ปี ไม่มีแฟนซักที

« ตอบ #5 เมื่อ: 20-10-2008, 07:24:17 »

อ้างจาก: 彡❤ รักแท้อยู่ที่ใด ❤彡 ที่ 18-10-2008, 13:20:05
หนูอยากเป็น VIP 30 วัน ราคา 7500+ โซล  มีขายนี่คับ

ถูกด้วยอ่ะ  เดือนนึง 75 บาทเอง laugh laugh

เอ๊ะ หรือว่าแต่ละเซิฟ  มันมีไม่เหมือนกันรึป่าวอ่ะ

แล้วท่านเจ้าของกระทู้ เล่นเซิฟไหนเหรอคับ

ที่ผมบอกว่ามีเนี่ย ผมเช็คแล้วที่เซิฟสวรรค์  กับ ใต้พืภพคับผม

ยังไงเด๋วจะเช็คเซิฟ นรกให้อีกทีละกันนะคับ  ตอนนี้ผมเข้า นรกไม่ได้

ใต้พิภพก้อมีเด้อ

ขายอยู่ที่อคาดามี่แหล่ะ หมวด อื่นๆ ง่ะ

การสำนึกผิด ไม่สายถ้าจะทำ แล้วแก้ไข

http://hellerz.hi5.com ไปเม้นกานหน่อยเน้ออ
Hero Member
*

ทำไมพักนี้ดราม่าเยอะจังฟะ - -*

« ตอบ #6 เมื่อ: 20-10-2008, 08:23:12 »

อ้างจาก: DokDak [TheHeRo] ที่ 20-10-2008, 07:24:17
อ้างจาก: 彡❤ รักแท้อยู่ที่ใด ❤彡 ที่ 18-10-2008, 13:20:05

ใต้พิภพก้อมีเด้อ

ขายอยู่ที่อคาดามี่แหล่ะ หมวด อื่นๆ ง่ะ

ตามนั้นเลยจ้า Smiley

อคาเดมี่ทุกสาขา  ที่สินค้าเงินโซล หมวดอื่นๆ จ้า Smiley

( เค้าจะหาว่าชั้นเป็นญาติกะบุญชู บุญโชครึป่าวเนี่ย ) Huh?

ไปดีกว่าจ้า laugh laugh

T_A_K , TAK_TAK
Newbie
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 20-10-2008, 10:08:59 »

ขอบคุนครับ เด็กไหม่ เหมือนกัน laugh
Hero Member
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 20-10-2008, 12:17:55 »

มิเป็นไรจ้า Smiley

ถือว่าช่วยเหลือกันเนอะ  มีอะไรสงสัยก้อถามมาได้ตลอดเลยนะ

เราเองก้อเด็กเก่า กลับมาเล่นใหม่เหมือนกัน   มึนๆ ไม่ บ้างเป็นบางที เอิ๊กๆๆ Evil laugh laugh laugh laugh

ป้าย:
หน้า: [1]