GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: กลับมาเล่นใหม่ แล้วสกิลไม่รีให้ครับ T_T  (อ่าน 285 ครั้ง)
ผู้เล่นในเกม
Newbie
*

กลับมาเล่นใหม่ แล้วสกิลไม่รีให้ครับ T_T
« เมื่อ: 18-10-2008, 08:12:33 »

ถึง พี่จีเอ็ม

ผมพึ่งกลับมาเล่นครับผม แล้วสกิลมันก็หายไป เหลือแค่ปฐมพยาบาล สกิลนั้นไม่มีการรีให้ครับ เหรียญก็ไม่เพิ่มครับผม เล่นเซิฟวุ้นสวรรค์ครับ

ID ผมมี 3 ตัวครับ ตัวที่ 1 :สกิลหายไปไม่มีการรีสกิลหลังจากออกจากป่า
                         ตัวที่ 2 :สกิลสามารถรีได้ในห้องรีสกิลครับ
                         ตัวที่ 3 :สกิลหายไปไม่มีการรีสกิล ยังไม่ได้ออกจากป่ามาครับ และ exp เป็น 197% ด้วย

ทั้ง 3 ตัว ของและเงินยังอยู่ครบผิดพลาดแค่ สกิลกับexp เท่านั้นครับ ฝากพี่ๆจีเอ็มช่วยแก้ไขทีนะครับT_T เล่นลำบากมากเพราะเป็นนักเวทย์ครับ

[/url]

[/url]

[/url]
jack_artist
Full Member

--ทุกสิ่งเปรี่ยนไปเพราะเธอ--

Re: กลับมาเล่นใหม่ แล้วสกิลไม่รีให้ครับ T_T
« ตอบ #1 เมื่อ: 18-10-2008, 08:34:58 »

น่าสงสาร แบบนี้ก็ต้องทำเควสเปรี่ยน อาชีพใหม่ด้วยนะ

ป้าย:
หน้า: [1]