GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครลอกอินไม่ได้ เปิดเกมแล้วเกมปิดเอง เข้ามาครับ  (อ่าน 368 ครั้ง)
~nusara~
Full Member

~~จามั่ยรักใครอิกละ...จิง..จิงนะ~~

ใครลอกอินไม่ได้ เปิดเกมแล้วเกมปิดเอง เข้ามาครับ
« เมื่อ: 17-10-2008, 11:37:20 »

ตอนนี้ เบื่อทีมงาน  ..ผมนานๆได้เล่นทีเกมดันมีปัญหารอมาหลายวันยังไม่แก้ไขกัน  กะทู้ก็ไม่ตอบ เห็นมีหลายคนมาแจ้ง  ...
ทีมงานไม่แก้  ผมแก้ให้เอง...
 ใช่
สำหรับคนที่เข้าไปลอกอินแล้ว ระบบตัดออก   -- ให้ดู v. ของเกม  (ที่มุมขวาบนหน้าลอกอิน ส่วนใหญ่จะเวอชั่น 307 )
ให้เข้าไปโหลดแพทที่ต่อจากที่มันแสดงอยู่ เช่นเรามี 307  ก็โหลดตั้งแต่ 308 มาทั้งหมด
http://www.asura.in.th/index.php/cms/download/patch/s/pj1c

หลังจากโหลดเสร็จ ให้นำแพททั้งหมดไปไว้ในโฟลเด้อเดียวกับเกม เช่น ---> c:\Debuz\ProjectONE
จากนั้นลองกดสตาทเกม จะเห็นว่ามันกำลังแพท 
***  สำคัญ  เมื่อมันแพทบางแพทเสร็จมันจะปิดเกมไปเลย  ให้เข้าไปในโฟลเด้อเกม  และลบไฟ project1++ ทิ้งไป
แล้วกดสตาทเกมใหม่ ทำแบบนี้ไปเรื่อยๆจนกว่ามันจะแพทหมดทุกแพทที่เราโหลดมา 

ปล.  ที่ทำงานก็แก้บัคคนอื่น  นี่จะมาผ่อนคลายยังต้องให้ผมมาแก้บัคให้อีกเหรอ
ป้าย:
หน้า: [1]