GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ได้ก็ดี..ไม่ได้ก็ไม่ดี  (อ่าน 291 ครั้ง)
ชยานะ จนทระ
Newbie
*

ได้ก็ดี..ไม่ได้ก็ไม่ดี
« เมื่อ: 15-10-2008, 14:28:14 »

ผมยังไม่เคยเล่นเกมนี้ครับ ที่ผมเข้ามาก็เพราะผมไปเจอในบอร์ดเก่า เจอรูปตัวละครมวยไทยครับ เลยสนใจเข้ามาดูในบอร์ดใหม่นี้                                           อยากเล่นอาชีพมวยไทยครับ นักสู้มือปล่าวคาดเชือก สกิล คือท่าของมวยไทยที่นำมาใช้ได้ในเกม หรือ มีอาวุธไทยต่างๆเช่นดาบ ง้าว กระบี่ กระบอง ธนู เป็นต้น
มี ไสยศาสตร์ คาถา อาคม อะไรพวกนี้อ่ะครับ  Sad Sad Sad Cry Cry Cry
What Time is it....
Hero Member

นามเดิม SLEEP...zzzZZZ

Re: ได้ก็ดี..ไม่ได้ก็ไม่ดี
« ตอบ #1 เมื่อ: 15-10-2008, 14:59:34 »

ดาบก็ไฟเตอร์ กระบี่ก็ทหาร ธนูก็ชาป ง้าวก็พารา(หอกนี่หว่า Huh?) ไสยศาสตร์ก็วอล๊อค
ส่วนอาชีพมวยคาดว่าน่าจะมาทีหลังครับ รอไปก่อน  Smiley

Who am I...?
นามใน Asura - คิล(คิว)
นามบุพการีตั้งให้ - ป๊อป
แล้วแต่จะเรียก ตามสะดวกครับ ^^

Status:ออนได้แต่บอร์ด

พวกคุณบางคนบอกว่าเกลียดการล่าแม่มด
นั่นเป็นเพราะว่าคุณเป็นคนถูกล่ามาตลอด
แต่พอคุณได้เป็นผู้ล่าบ้าง
ก็ทำตัวไม่ต่างอะไรกับคนที่คุณเกลียดเลย

matic
ป้าย:
หน้า: [1]