GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: เสนออีกครั้ง  (อ่าน 297 ครั้ง)
พงษ์ศิริ ตันติเอกอนันต์
Jr. Member
**

เสนออีกครั้ง
« เมื่อ: 15-10-2008, 12:38:51 »

1. อยากให้ช่องเก็บในอะคาเดมีแยกประเภทได้อ่ะครับ
    เวลาหาของยากมากเลย
2. มีดเทรอ่ะครับ ตั้งแต่บทที่6 มาอาชีพอื่นๆมีอาวุธเพิ่มขึ้นเรื่อยๆ
   แต่เทรยังไม่มีมีดสักที นานแล้วอ่ะ รบกวนช่วยเอาที่ขาดแคลนเข้ามาก่อนได้ไหม
   ดูแต่ละอันที่เพิ่มมา มีดแอสงี้(แอสมีมีดอยู่แล้ว) โล่พารางี้(พาราก็มีโล่อยู่แล้ว)
3. กระบี่ทหารเวลสูงขอแบบไม่มีธาตุได้ไหม
   กระบี่ทหารใช้รวมกับพาราทำไมต้องมีธาตุด้วย
  (เหมือนทำมาให้พาราใช้แต่แค่ พ่วงทหารเข้ามาด้วยเฉยๆ ไม่ได้ตั้งใจทำให้เหมาะกับทหารเลย)

วันนี้ขอฝากเท่านี้ก่อน แค่นี้ก็ไม่รู้ว่าเมื่อไหร่ จะได้แล้ว
ช่วยเข้ามาดูและพิจารณาด้วยคับ
ได้แต่รอคอยอย่างเดี๋ยว.........

"เพื่ออดีตอันไกลโพ้น และอนาคตอันแสนไกล"

DaKanDa
Hero Member

เวลาและตัวตน

Re: เสนออีกครั้ง
« ตอบ #1 เมื่อ: 15-10-2008, 15:19:00 »

ข้อที่ 1  เสนอไปแล้วค่ะ  เข้าที่ประชุมแล้ว  อนุมัติแล้ว  แต่รอไปก่อน (ไม่แน่ใจว่าลืมหรือยัง)
ข้อที่ 2  มีแน่นอนค่ะ ไม่น่าจะเกิน 1-2 เดือน แต่ต้องรอคิวให้อย่างอื่นลงตัวถึงจะปรับมีดเทรให้
ข้อที่ 3 อันนี้ไม่ทราบเลยค่ะ ไม่สามารถที่จะตอบได้เลย - -*

อย่าคิดว่าตัวเองเก่งแล้วยกตนข่มท่านคิดเหรอว่าคนเขาจะยกย่อง
ป้าย:
หน้า: [1]