GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: เข้าเกมส์ไม่ได้  (อ่าน 315 ครั้ง)
มี้มี้ น่ารักค่ะ
Newbie
*

เข้าเกมส์ไม่ได้
« เมื่อ: 15-10-2008, 06:58:31 »

หนูเข้าเกมส์คลิกวุ้นนรกเซิฟเวอร์แล้วกดพาสรหัสเรียบร้อยพอเข้ามันบอกว่าเซิฟเวอร์ได้ทำการตัดคุณออกจากระบบอ่ะค่ะจีเอ้มช่วยบอกหน่อยนะค่ะว่ามันเป้นอะไร Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry                  (เซิฟเวอร์วุ้นนรก)
★:The Star:★
Newbie
*

Asura Administrator Full Member

Re: เข้าเกมส์ไม่ได้
« ตอบ #1 เมื่อ: 15-10-2008, 19:00:16 »

อาจจะมีหลายสาเหตุนะคะเพื่อนๆ เช่น
เกิดจากปัญหาการเชื่อมต่ออินเทอร์เน็ต
เซิร์ฟเวอร์ของ ProjectONE มีปัญหา หรือทางทีมงานได้ทำการปิดเซิร์ฟเวอร์เพื่อปรับปรุงข้อมูลครับ

ป้าย:
หน้า: [1]