GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ผมรู้เอาผิดไม่ได้แต่อยากเล่าสู่กันฟัง  (อ่าน 169 ครั้ง)
สุปัญญา แซ่จั๋ย
Newbie
*

ผมรู้เอาผิดไม่ได้แต่อยากเล่าสู่กันฟัง
« เมื่อ: 15-10-2008, 01:52:02 »

ตัวละครหลัก แหะ ๆ
A=  MariomaxTOT
ผม= -TaNaTorS-
เพื่อนผม = หนุ่ม blackbaku

คือว่าผมได้ติดต่อซื้อของจากA พอซื้อเรียบร้อยแล้วเค้าบอกให้ผมช่วยAพาเวล ให้พาไปแค่เวล 41 จาก 31
แล้วคืนนี้ผมก้อได้พาเค้าไปเวลตามสันยา จนประมานเทียงคืนกว่า ๆ A ได้เวล 41 แล้วเค้ายังหรือยาแชร์อีกประมาน37นาที ผมก้อบอกว่าผมต้องไปสอบ ขอไปนอนก่อนคับ เค้าบอกว่าเอาให้ยาแชร์หมดก่อน
เค้าบอกว่าให้1m ผมบอกไม่เอา ผมง่วง เค้าก้อบอกว่าช่วยหน่อย ผมก้อบอกเค้าว่า งั้นให้ผม 500เค แต่ให้หนุ่ม 1m นะเพราะเค้าแปงคนพา ผมค่อยบัพเฉย ๆ เค้าก้อโอเค พอจนถึง ตี1กว่า ๆ ยาก้อหมด
แล้วเค้าก้อเอาเงินให้ผม 1 เอม บอกว่าไปแบ่งกานเอง ผมก้อบอกว่า ไมทำงี้อ่ะ ตกลงกานแล้วนิ เค้าก้อบอกว่า
บอกจะให้คนละ500เค ผมก้อบอกว่า ก้อตกลงกันแล้วนิ เค้าก้อบอก No แล้วเค้าก้อกลับเมืองแล้วก้อออกสมาคมผมไป(ผมไม่ได้รับเงินสักนิดนะคับ) 
แค่นี้ละคับผม ผมโง่เอง ทุกคนก้อระวัง ๆ หน่อยนะคับ จีเค้าก้อช่วยไรเราไม่ได้ นอกจากเราช่วยตัวเราเองอ่ะคับ

ป้าย:
หน้า: [1]