GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: เขาซิบมาด่าผมครับ (ด่าพ่อผมด้วย)  (อ่าน 382 ครั้ง)
หื่uตัวแม่
Full Member

เขาซิบมาด่าผมครับ (ด่าพ่อผมด้วย)
« เมื่อ: 14-10-2008, 17:08:52 »

ที่เซิฟสวรรค์ครับ ตามภาพ
●ω●cawa●ω●
Hero Member

•:*´¨`*:•คนๆหนึ่งที่เธอทิ้งคงไม่เจ้บเท่าไหร่มั้ง

Re: เขาซิบมาด่าผมครับ (ด่าพ่อผมด้วย)
« ตอบ #1 เมื่อ: 14-10-2008, 17:18:44 »

เห็นพวกคุณ 2 คนทะเลาะกันมานานแหละ เราก็มีภาพลงนะ เดี๋ยวก่อน

Oº°‘¨ ¨‘°ºOกลายเป็นคนๆหนึ่ง ที่อ่อนไหวง่ายดายเหลือเกิน
เมื่อเดินคนเดียวก็เหงาเสียจนจับใจ

เธอเป็นคนมาเปลี่ยน ที่มารักแล้วมาทิ้งไป
แล้วทำให้คนมั่นใจ กลายเป็นหวาดกลัวOº°‘¨ ¨‘°ºO
●ω●cawa●ω●
Hero Member

•:*´¨`*:•คนๆหนึ่งที่เธอทิ้งคงไม่เจ้บเท่าไหร่มั้ง

Re: เขาซิบมาด่าผมครับ (ด่าพ่อผมด้วย)
« ตอบ #2 เมื่อ: 14-10-2008, 17:40:48 »

ทะเลาะอะไรกันไม่รู้แหละ เถียงกันไปเถียงกันมา จนผู้เล่นบาง ท่านเขารำคาญแล้วอ่ะ
เราก็เป็นคนนึงที่รำคาญ ไม่รู้ใครหาเรื่องใครก่อน จะซิบว่ากันไม่ได้เลยหยอ

Oº°‘¨ ¨‘°ºOกลายเป็นคนๆหนึ่ง ที่อ่อนไหวง่ายดายเหลือเกิน
เมื่อเดินคนเดียวก็เหงาเสียจนจับใจ

เธอเป็นคนมาเปลี่ยน ที่มารักแล้วมาทิ้งไป
แล้วทำให้คนมั่นใจ กลายเป็นหวาดกลัวOº°‘¨ ¨‘°ºO
หื่uตัวแม่
Full Member

« ตอบ #3 เมื่อ: 14-10-2008, 22:01:52 »

นี่เราไม่ได้เริ่มเลย ก็เห็นจะๆอยู่ว่ามันมาด่า แล้วอยู่ก็โดนแบนห้ามพูดเฉย
หื่uตัวแม่
Full Member

« ตอบ #4 เมื่อ: 15-10-2008, 06:56:18 »

ถ้ามันไม่เหมาะสมก็ขอโทษล่วงหน้าแต่ขอใช้คำนี่และกัน(มันอดไม่ได้ครับ) คุรแหกตาดูหน่อยครับ ว่าเขาซิบอะไรมา เข้าเล่นถึงบุผการีเลย ไม่ใช่ซิบเล่นๆเหมือนที่คุณว่าซะหน่อย หัดอ่านดูบ้าง เขาซิบมาว่า พ่อเสียเหรอ
หื่uตัวแม่
Full Member

« ตอบ #5 เมื่อ: 15-10-2008, 16:57:23 »

**หมายเหตุ คนที่เข้ามาอ่านบางคนฉลาดน้อยไม่รู้จักคำว่าบุพการี บุพการี คือ พ่อ/ แม่ หรือ ผู้ให้กำเนิดเรานั้นเอง Smiley
●ω●cawa●ω●
Hero Member

« ตอบ #6 เมื่อ: 15-10-2008, 17:37:46 »

ก่อนที่เขาจะว่านายอ่ะ คิดดีแล้วเหรอที่มาด่า แล้วคนที่ด่าอ่ะ คิดว่าตัวเองดีแล้วหรือเปล่า ถึงมาว่าคนอื่นอย่างงั้น

ดูตัวเองก่อนด่าใครด้วย

-─═┳ҳ̸Ҳ̸ҳยารุตะ_FFIҳ̸Ҳ̸ҳ ╬══→
Hero Member

ยารุตะคุง

« ตอบ #7 เมื่อ: 15-10-2008, 17:55:43 »

ดูจากาภพเเล้วเป็นพวกไม้ถูกกันนะครับอีกคนก็เกรียนอีกคนก็ขี้ฟ้อง ทำไปบ่อยๆก็ไม่เกิดอะไรครับฟ้องกี่ครั้งต่อกี่ึครั้งก็เหมือนเดิมเราต้องต่อสู้กับเค้าเองครับ

หื่uตัวแม่
Full Member

« ตอบ #8 เมื่อ: 15-10-2008, 18:04:58 »

แล้วทำไมจะช่วยจัดการคนที่มันด่าให้หน่อยไม่ได้เหรอเหมือนๆกระทู้ของคนอื่นอะ เท่าที่เราจำได้นะเราแจ้งไปกี่เรื่องไม่เคยจัดการให้ซักทีอย่าเช่น  เรื่อง ของ DarkBenz  Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry

จะปล่อยให้มันเกรียนต่อไปงั้นเหรอทำงานกับบ้างเปล่าทีมงานครับ
ป้าย:
หน้า: [1]