GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1] 2
ผู้เขียน หัวข้อ: ถึงทีมงาน★: Jolly Bear :★  (อ่าน 1241 ครั้ง)
ปรีชา สีคิ้ว
Newbie
*

ถึงทีมงาน★: Jolly Bear :★
« เมื่อ: 14-10-2008, 16:29:15 »

กระผมโดนแฮ๊กกวันที่12ตุลาตอนนี้พี่ช่วยเร่งจัดการตัวไอดีผมหน่อยคับไอดีpingpingzaเซพสรรวค์อยากให้คนกระทำผม
รับผิดชอบเรยด่วนนนนนนนนนนนน

ขอบคุณมากคับทำแร้วชอบบอกผมด้วยนะคับบบบบบ Wink
★: Jolly Bear :★
Hero Member

จอลลี่ คุกกี้ พี่หมีแสนดี ~*

Re: ถึงทีมงาน★: Jolly Bear :★
« ตอบ #1 เมื่อ: 14-10-2008, 16:37:45 »

ต้องตามคิวนะครับผม ได้รับแฟกซ์เรียบร้อยแล้วครับ

I luv you / Wo ai ni / Ich lieber dich / Je t’aime / Tiamo / Te quiero / Sarang hae yo / Kimi o ai shiteru / Chit pa de
Bon sro Iahn oon / Amo-te / Jag alskar dig / Ya vas liubliu / Seni Seviyorum / Saya cinta padamu / Mahal ka ta
^
ภาษาไทย
^
ฉันรักเธอ
Newbie
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 14-10-2008, 19:28:19 »

ขุดๆๆๆคับขอบคุณคับทีมงาน  ★: Jolly Bear :★  ถ้าแก้ไข้รู้ตัวคนทำแล้วผมจะรอเล่นเกมอสูราเมื่อก่อนคับได้แร้วกรุณาแจ้งให้ผมรับทราบด้วยนะคับ

ขอให้แบนไอดีคนกระทำเรยคับเพราะคนกระทำการแฮกไม่ได้แฮ๊กไอดีผมคนเดียวคับ มีหลายคนที่โดนคนนั้นแฮ๊กไอดีเหมือนๆๆกัน
 Coolผมจะรอสอบถามทุกวัน
2odiax
Hero Member

My Girl & I ~*

« ตอบ #3 เมื่อ: 16-10-2008, 01:56:31 »

มาขุดให้ปิงปิง  Wink Wink Wink Wink

อดทนเวลาที่ฝนพรำ อย่างน้อยก็ทำให้เราได้เห็นถึงความแตกต่าง เมื่อวันเวลาที่ฝนจาง ฟ้าก็คงสว่างและทำให้เราได้เข้าใจ ว่ามันคุ้มค่าแค่ไหนที่ 'เฝ้ารอ'
Newbie
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 16-10-2008, 21:25:28 »

มาขุดคร้าบ ทีมงานคือจะถามนะคับว่าจะช่วยแก้ไข้ไหมคับผมได้ไม่รอได้  ไปเล่นเกมอื่น

ผมกลัวรอไปแย้วไม่ได้ไม่ช่วยทำให้เกมอื่น
แจ้งแล้วได้ในเวลา2-3ชั่ว
แต่เกมนี้ผมโดนวันนี้12ตุลา   วันนี้16ตุลาแย้วคร้าบกรุณาตอบด้วยคับ บอกอยุ่ที่ริสมาวันที่ 14ตุลาแย้ว
Newbie
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 17-10-2008, 16:44:28 »

ผมมารอทีมงานทุกวันนะคับเรื่อง นำเนินการการตรวจสอบการโดนแฮกมันคืบหน้าช้ามากเรยคับอยากจะให้ทีมงาน
มาตอบแระไม่อยากให้พุดว่ารอคิวก่อนนะคับ
หน้าจะบอกเหตุผมที่ช้าหน่อยคับ
ผมได้รออย่างมีความหวังแระได้ไม่ต้องไปเล่นเกมอื่น ใจจิงรักเกมนี้แต่เกมนี้นำเนินเรื่องช้ากว่าเกมอื่นเยอะคับอยากให้แก้ไข้ให้เร้วๆ

เพราะ..........คนทำผิดยังลอยนวล  ถ้าปล่อยเวลาไปคนทำผิดจะ ไม่สำนึกแระยังคงไปแฮกไอดีคนอื่นต่อเรื่อยๆๆ

จากคนที่โดนแฮก พาลาดิน(reservedoopingoo)
                                                                                         Wink
Mirinda
Full Member

« ตอบ #6 เมื่อ: 17-10-2008, 18:42:20 »

กรีสสสส  สู้ ๆ นะค่ะ  ก็ยังไม่ได้คืน เหมือนกัล

ซีรี่ส์เกาหลี Lie to Me

★: Jolly Bear :★
Hero Member

จอลลี่ คุกกี้ พี่หมีแสนดี ~*

« ตอบ #7 เมื่อ: 17-10-2008, 18:51:12 »

ตอนนี้ก็ยังอยู่ในคิวนะครับ อยากให้รอนิดนึงนะครับ ได้แน่นอนครับคนทำผิดโดนลงโทษแน่นอนครับ

I luv you / Wo ai ni / Ich lieber dich / Je t’aime / Tiamo / Te quiero / Sarang hae yo / Kimi o ai shiteru / Chit pa de
Bon sro Iahn oon / Amo-te / Jag alskar dig / Ya vas liubliu / Seni Seviyorum / Saya cinta padamu / Mahal ka ta
^
ภาษาไทย
^
ฉันรักเธอ
Newbie
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 17-10-2008, 20:08:08 »

โหหหหหหหหหหห  Smiley
                              นี่แระคำตอบที่ผมต้องการท่าแบบนี้ทีมงานทำเรื่องให้ผมจะรอ(แต่อย่านานมากนะคับ)
         แย้วขอให้ประกาศเป็นทางการด้วยนะคับเพราะคนที่แฮ๊กไอดีผมไปเค้าก็แฮ๊กบัดดี้ผมไปด้วยแต่ซวยคือโดนยึดไอดีแบบว่าแฮ๊กทางเมล์คับ
  แระเปลี่ยนข้อมูลทางเอกสารไปเรยเอาไอดีคืนไม่ได้คับ(พูดถึงบัดดี้ผมนะคับ)

Angryต้องเอาคนทำผิดลงโทษ Angry        จงรู้ว่าคุณได้ไป จะอยู่ไม่เป็นสุข (ชื่อที่ว่าได้แฮกตัวละครคับ Be_To_preject  Be_To_preject_ )
ปรีชา แซ่คิว
Jr. Member
**

« ตอบ #9 เมื่อ: 18-10-2008, 15:14:26 »

ถ้าทีมงานล่าช้าคนเล่นเกมคงเสียอารม์       เราเรยมาขอ...ขุดๆๆๆ...

ไม่อยากให้ใครรอนานๆคนทำผิดต้องดดนลงโทษและคนที่โดนกระทำได้รับความยุติธรรม
              อวดพรให้ได้ของเร็วๆๆไม่อยากล่าช้าทีมมั่วทำอะไรอยุ่ละคับ......อย่าเห้นความสุขของคนทำผิดดีกว่าความทุกข์ของผู้เสียหายสิครับ

Cryจากคนเข้าใจแม้ไม่เคยโดน Smiley

Newbie
*

« ตอบ #10 เมื่อ: 18-10-2008, 20:46:37 »

Winkขุดๆๆ ช่วยด้วยน๊ากกกกกกกก
, , PTOEAR **
Jr. Member
**

« ตอบ #11 เมื่อ: 18-10-2008, 21:18:27 »

มาช่วยขุดๆๆ
โดนบังคับซ๊ะ -*-
.NooYuiizZ.
Sr. Member

อย่าอารายมากมาย .*

« ตอบ #12 เมื่อ: 19-10-2008, 06:34:19 »

Sad

.o-O.l3allOon.O-o.
DarkWalkeR
Jr. Member
**

นักดนตรี เรียนIT เรียนมา2ปี ไม่มีแฟนซักที

« ตอบ #13 เมื่อ: 19-10-2008, 17:20:41 »

Shocked

การสำนึกผิด ไม่สายถ้าจะทำ แล้วแก้ไข

http://hellerz.hi5.com ไปเม้นกานหน่อยเน้ออ
Newbie
*

« ตอบ #14 เมื่อ: 19-10-2008, 18:42:13 »

;)9i     ครบ7วันแย้วที่ทีมงานยังไม่นำเนินเรื่องแต่ผมได้ส่งเอกสารตามที่ทีมงานแจ้งอยากจะได้ ครบถ้วน
ไม่อยากให้ทีมงานล่าช้าทำให้ผุ้ถูกกระทำรู้ สึกว่าไม่มีความสำคัญในการเป็นลูกค้าเกมนี้เหมือนธุรกิจผมซื้อบัตรเติมเงินแลกกับ
ความสุขแต่ผมพร้อมที่จะเสียแต่ทีมงานกรุณาดุแลลูกค้าอย่างผมให้ดี(ธุรกิจที่ดีต้องมองว่าลูกค้าเหมือนพระเจ้า)
            Winkกรุณาเร่งแก้ไข้ให้ผมเร็วที่สุดบัตรก็ซื้อมาแร้วแต่ยังไม่ดำเนินเรื่องแก้ไข้การที่ผมโดนแฮ๊กไอดีขโมยของ ใช่
ป้าย:
หน้า: [1] 2