GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยทีค่ะ เรื่องตัวละคร  (อ่าน 169 ครั้ง)
ศวิตา เจือสุคนธ์ทิพย์
Newbie
*

♥ V.I.P BIGBANG !! {SHINee World} ♥

ช่วยทีค่ะ เรื่องตัวละคร
« เมื่อ: 14-10-2008, 09:06:52 »

คือว่า ไม่ได้ติดบัคไม่ได้หายอะไรทั้งนั้นค่ะ
แต่ว่าคือ เดือนสองเดือนก่อน ตอนนั้นใกล้สอบพอดีเลยไม่ได้เล่น

แล้วพี่ก็มาเล่นน่ะค่ะ แล้วมันเผลอกดลบไปตัวนึง -*-
ชื่อ !!_WinD-ii_!!
ไอดี coldzection
เซิฟ วุ้นสวรรค์น่ะค่ะ

ไม่ทราบว่า จะเอาคืนมาได้มั้ยคะ
ถ้าได้จะขอบคุณมากเลยค่ะ ถ้าไม่ได้ก็ไม่เป็นไร

ขอบคุณนะคะ ^^"

♥♥ อนยู แทมิน มินโฮ คีย์ จงฮยอน {SHINee} ♥♥ รักตลอดไป ...
ป้าย:
หน้า: [1]