GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ตัวละครโดน แฮ๊ก(ขโมยของจากผุ้ไม่หวังดี)ทีมงานช่วยด้วย!!!!!  (อ่าน 308 ครั้ง)
ปรีชา สีคิ้ว
Newbie
*

ตัวละครโดน แฮ๊ก(ขโมยของจากผุ้ไม่หวังดี)ทีมงานช่วยด้วย!!!!!
« เมื่อ: 13-10-2008, 18:41:40 »

ตัวละครที่โดนแฮ๊กไปมีดังต่อไปนี้

pingpingza ที่โดนเอาไปคราวๆๆ ถุงเงินถุงละ1m25ถุง เงนในตัวประมาณ2m  ถุงเงินถุงละ1พัน600ถุง ดีเบียมทุกอย่างเหลือแค่เบียมสีม่วงให้
                   แหวนอัคคี/เกี๊ยคหดีพิทักษ์  ทวนสุริยะบุตรทำลาย คราวๆๆนะคับพอดีตัวนี้ไว้ขายของ

pingnaja  โล่ดูลาเสนาป้องกัน หุเอฟส์กุลีขุม แว่นแดงองรักมอง คุมใบไม้บุตรแกร่ง เกี๊ยบุตรแกร่ง หมวกเทพธิดาเสนาแกร่ง
                 มีดผลึกรุนแรง  เงินไม่โดนเอาไปคับ

reservedoopingoo   ทวนสุริยะเสนาทำลาย เกราะดูลาบุตรแกร่ง เหล้กไหล ครีบปลาบุตรมอง ครีบปลาคนจรรอบคอบ เงินไม่โดนเอาไปคับ

เวลาโดนแฮ๊ก17.30-20.30น. ของวันที่12ตุลาคม2551 พลาดดุหนังแปปเดียวโดนเรย (ปกติออนทั้งวันทั้งคืน)

ได้โทรไปให้ทีมงานแล้วคับแล้วส่งเอกสารข้อมุลยืนยันว่าเป็นเจ้าของไอดีจิงทางแฟกซ์เรียบร้อยในวันที่13ตุลาคม2551

เรยมาลงกระทุ้เพื่ออยากให้ทีมงานช่วยเห้นความสำคัยของผมหน่อยคับ ถ้าไม่ได้ของคืนคงเลิกเล่นคับ ของโดนไปเยอะจิงที่เขียนไปเขียนของที่เน้นๆ
จิงๆๆแร้วโดนเยอะกว่านี้จำไม่หมดคับหมวกโคบาลอะไรก้โดนมันเยอะคับ

ขอบคุณทีมงานถ้าทีมงานช่วยแก้ไข้และจับคนกระทำผิดมาให้ผมทราบคับว่าเป็นใครอยุ่ไหนเอามาโชเรยว่าหน้าตาไงชื่ออะไรอยุ่ไหนทำไมต้องทำกันด้วย  ผมทำอะไรให้คุณคับ คุณเรยมาแฮกไอดีผมคับ Cry       
 Smileyสุดท้ายนี้ขอบคุณทีมงานมากที่ค่อยเป้นหุเป็นตาให้กับชาวอสูราคับบบบบบบ รัก
Newbie
*

Re: ตัวละครโดน แฮ๊ก(ขโมยของจากผุ้ไม่หวังดี)ทีมงานช่วยด้วย!!!!!
« ตอบ #1 เมื่อ: 13-10-2008, 18:42:25 »

เซพ สวรรค์ นะคับลืมบอกคับ
What Time is it....
Hero Member

นามเดิม SLEEP...zzzZZZ

Re: ตัวละครโดน แฮ๊ก(ขโมยของจากผุ้ไม่หวังดี)ทีมงานช่วยด้วย!!!!!
« ตอบ #2 เมื่อ: 13-10-2008, 18:44:25 »

อ่านรายละเอียดการไอเทมหายแจ้งตามลิงค์ด้านล่างครับ
index_t23082.0.html

Who am I...?
นามใน Asura - คิล(คิว)
นามบุพการีตั้งให้ - ป๊อป
แล้วแต่จะเรียก ตามสะดวกครับ ^^

Status:ออนได้แต่บอร์ด

พวกคุณบางคนบอกว่าเกลียดการล่าแม่มด
นั่นเป็นเพราะว่าคุณเป็นคนถูกล่ามาตลอด
แต่พอคุณได้เป็นผู้ล่าบ้าง
ก็ทำตัวไม่ต่างอะไรกับคนที่คุณเกลียดเลย

matic
Newbie
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 13-10-2008, 18:45:32 »

แจ้งแล้วคับบบบบบบบบบบบบบบบบบบ
 Smileyมาลงให้ทีมงานรีบจัดการคนกระทำผิดแล้วมา บอกว่าใครคร้าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ Cry
What Time is it....
Hero Member

นามเดิม SLEEP...zzzZZZ

« ตอบ #4 เมื่อ: 13-10-2008, 19:02:49 »

โทษทีครับอ่านหัวข้อแล้วเข้าใจผิด -*-
ทีมงานจะหากระทู้นี้เจอรึเปล่านะ  Evil

Who am I...?
นามใน Asura - คิล(คิว)
นามบุพการีตั้งให้ - ป๊อป
แล้วแต่จะเรียก ตามสะดวกครับ ^^

Status:ออนได้แต่บอร์ด

พวกคุณบางคนบอกว่าเกลียดการล่าแม่มด
นั่นเป็นเพราะว่าคุณเป็นคนถูกล่ามาตลอด
แต่พอคุณได้เป็นผู้ล่าบ้าง
ก็ทำตัวไม่ต่างอะไรกับคนที่คุณเกลียดเลย

matic
ป้าย:
หน้า: [1]