GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: แจ้งเรื่องของเซนจูเรี่ยนครับ...ภาพที่ขัดตา  (อ่าน 349 ครั้ง)
G.Konkgar
Jr. Member
**

อาวุธคู่กาย "WW.stremmer $$"..ลูกพ่อ

แจ้งเรื่องของเซนจูเรี่ยนครับ...ภาพที่ขัดตา
« เมื่อ: 12-10-2008, 06:18:16 »

ผมเล่นอาชีพทหาร สายกระบี่ กับ ระเบิดครับ  มีปัญหาตรงที่ว่า เวลาผมใส่หน้ากาก  และแว่นตา  เวลาใช้กระบี่เสียบม่อนเนี่ย  ทุกครั้งเวลาที่เสียบ  ที่บริเวณหน้าของทหารมันจะถอดหน้ากากออกทุกทีคับ  เช่นใส่หน้ากากกันแก๊ส หรือกากโกเลมอ่ะคับ  ยังไงก็ช่วยแก้ไขด้วยนะครับ เพราะมันดูขัดตาและก็ตลกด้วยอ่ะครับ  ผมอยากให้ทหารดูเท่กว่านี้อ่ะครับ ใช่

"ข้าไม่นับถือเทพองค์ใด ข้าไม่ศรัทธาในสิ่งใด สิ่งที่ข้าเชื่อและศรัทธาคือ ปืน และ กระสุน ของข้าเท่านั้น"
อำนาจ คนหมั่น
Asura Tester
Hero Member
*

Re: แจ้งเรื่องของเซนจูเรี่ยนครับ...ภาพที่ขัดตา
« ตอบ #1 เมื่อ: 13-10-2008, 09:03:14 »

อันนี้ผมเคยพูดไปแล้วครับ และได้คำตอบว่าเป็นบัคเกี่ยวกับหน้ากาก ทุกอัน แต่ไม่ร้ายแรงเลยคงต้องรอ แต่ส่วนตัวผมว่าแปลกดี เพราะผมก็เล่นสายกระบี่ เวลาแทงจะมีการใส่แว่นถอดแว่นโดยใช้ความเร็วชั้นเทพ Evil
ภานุพงศ์ เลิศวงศ์
Jr. Member
**

Re: แจ้งเรื่องของเซนจูเรี่ยนครับ...ภาพที่ขัดตา
« ตอบ #2 เมื่อ: 15-10-2008, 16:01:37 »

ผมก็เล่นทหารนะแทงปุ๊ปหน้ากากหลุดอุบาทว์ดี   - -* แต่มองให้ดีๆมันก็ดูเท่

ตรงไหนก้ไม่รู้   Evil
ป้าย:
หน้า: [1]