GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: จีเอ็มครับช่วยทีๆๆT_T  (อ่าน 210 ครั้ง)
ส่งเสริม อินวาทย์
Newbie
*

จีเอ็มครับช่วยทีๆๆT_T
« เมื่อ: 11-10-2008, 22:36:16 »

คือผมเป็นหัวหน้าสมาคม(ชื่อผมtem..boom)ครับ แล้วทีนี้ผมจะมอบอำนาจรองหัวหน้าให้คนใน(เขาชื่อFu_Ma)สมาคม(สมาคมชื่อ~" MoRINoYu"~แต่กดผิดเลยเป็นมอบหัวหน้าให้เขาแทนทำให้ผมเป็นสมาชิกธรรมดา ((((อยากให้จีเอ็มช่วยแก้ให้ผมเป็นหัวหน้าสมาคมหน่อย))))
แล้วไม่เชื่อรองถามคนชื่อ(VoJIIsJ)ชึ่งเป็นรองหัวได้ครับ

(ขอบคุณมากๆครับ)
~:•悪魔猫。<แมวปีศาจ>•:~
Asura Tester
Hero Member
*

ทำไมพักนี้ดราม่าเยอะจังฟะ - -*

Re: จีเอ็มครับช่วยทีๆๆT_T
« ตอบ #1 เมื่อ: 12-10-2008, 09:46:20 »

ก้อให้คนที่ได้รับมอบเป้นหัวหน้าสมาคม

มอบอำนาจกลับคืนมาให้คุณ  ก้อได้ไม่ใช่เหรอคับ Huh?

หรือว่ายังไง Huh?

ส่งเสริม อินวาทย์
Newbie
*

Re: จีเอ็มครับช่วยทีๆๆT_T
« ตอบ #2 เมื่อ: 12-10-2008, 13:38:48 »

ง่ะ

คือว่าผมรอเขาออนมา1เดือนกว่าๆแล้วง่ะ

เขาไม่ออนซักทีง่ะครับ

อยากร้องไห้อุส่าตั้งขึ้นมา

พัฒนาไม่ได้เลย
ป้าย:
หน้า: [1]