GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: บัค เกเลี่ยนอย่างแรงค่ะ  (อ่าน 333 ครั้ง)
--Oo_Whisky_oO--
Jr. Member
**

บัค เกเลี่ยนอย่างแรงค่ะ
« เมื่อ: 11-10-2008, 21:30:38 »

คือมีคนซิบมาบอกค่ะ

แล้วได้เห็นกับตา

และได้ลองบัคกับตัว

เกเลี่ยนไม่สู้เลย

พอเวลามันเกิด มันก็ตีเราปกติแหละค่ะ

แต่พอเราล่อมันมาติดตรงหน้าผา

มันก็นิ่งๆ แล้ว ไม่สู้เราเลยแหละ

ถ่ายรูปคู่กับเกเลี่ยน และตีกันอย่างสบายใจเฉิบ

แอบตลก

มีภาพประกอบด้วยค่ะ

เชิญชมได้ ณ บัดนี้

ตีตายก็ไม่ได้ดรอบอะไรเลยนะคะนอกจากเกล็ด เล็บอะไรของมันนี่แหละค่ะ

คนเก็บเดลให้ดู

ผู้ช่วยทดสอบบัค 555+ เรียกอย่างนี้แหละ ตลกดี

_SloW_

FlyOfAngle

-RedsuN-

และหนู ไม่บอกชื่อ อิอิ

รัก รัก รัก

เวลาที่เกิดตั้งแต่ตอนไหนไม่รู้ แต่มีคนมาบอกตอนบ่ายๆเย็นๆค่ะ

ขณะนี้ 3 ทุ่มแล้วก็ยังไม่ได้แก้ค่ะ

เอ๊ะ หรือมันจะไม่ใช่บัค

55+

บ้าแล้ว ไปดีกว่าค่ะ

^^ เอิ๊กๆ

ปริศนา
Full Member

Re: บัค เกเลี่ยนอย่างแรงค่ะ
« ตอบ #1 เมื่อ: 11-10-2008, 22:51:51 »

บัคนี้ มีมา ได้ 2 อาทิตย์ได้แล้ว มั้ง ก่อนที่ สกิล เผย ของเทรจะมาอีกก เห็น นัน ญ (ชื่อไรนะ ไม่บอกดีกว่า) ตีอยู่บ่อยๆๆ ไม่ใช่เกลี่ยนตัวเดียวหรอก บอสผลึก ก็เป็นแต่ไม่บอกนะว่า จุดไหนเดี๋ยวคนจะแห่ไปตีจนถ้ำผลึกพัง มันเป็นบัคหรือไม่บัค ไม่รู้ แต่เมื่อก่อน คนใช้บัค หาผลประโยชน์ โดนยึดของโดนแบน แต่เดี๋ยวนี้ คงไม่มี ก็ตีกันต่อไปๆๆ แจ้งไปก็เท่านั้น แจ้งแล้วแจ้งอีก กว่าจะแก้ได้ ของคงตกเยอะมากมาย แล้ว  Evil
ปล. ช่วงนี้ บัคหลุดบ่อยจิงๆๆ โดนเฉพาะที่เกี่ยวกับบอส
ปล. ช่วงนี้ เบื่อบอส วิ่งเร็วมากมาย สงสัยบอสจะได้เหรียญทองโอลิมปิก ทุกตัว โกยยังนี้ไม่ทัน เลย  Wink

มาไม่ได้แล้ว คริๆ
Jr. Member
**

(¯`°.•*วันที่เธอไม่อยู่*•.°´¯)

« ตอบ #2 เมื่อ: 11-10-2008, 22:55:14 »

มีมาตั้งแต่สมัยดึกดำบรรพแล้วค่ะ

มะช่ายเพิ่งมี

Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley

ก่อนบทที่ 5 อีก

Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley

MoNoToNiC
Jr. Member
**

« ตอบ #3 เมื่อ: 11-10-2008, 23:24:51 »

,มีนานแล้วบัคนี้ส่วนที่วิ่งหนีบอสไม่ทันเพราะตายก่อนรึเปล่า ผมโกยวิ่งหนีบอสนกก็วิ่งหลุดนะส่วนบอสตัวอื่นๆที่เจอหน้าแล้วสกิลกแล้วแต่บุญกุศลว่าจะรอดหรือไม่รอด
ปริศนา
Full Member

« ตอบ #4 เมื่อ: 11-10-2008, 23:25:13 »

อ้างจาก: •••--ละครลิงของคนตอllXล--••• ที่ 11-10-2008, 22:55:14
มีมาตั้งแต่สมัยดึกดำบรรพแล้วค่ะ

มะช่ายเพิ่งมี

Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley

ก่อนบทที่ 5 อีก

Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley

มาจากไหน เนี่ยย รู้แล้วว่ามีตั้งนานแล้ว แต่ทีมงานแก้ไปแล้ว รู้บ้างไหมเนี่ยย เกลี่ยนมัน วาป ขึ้นมาที่ หน้าผา บอสผลึก ยิงสกิลทลายภูผาและกระโดดข้ามฝั่งมาหาคนยิงฟรีได้ เห็ดยิงสกิลใส่ผู้เล่น ยิงฟรีได้ แต่ ปัจจุบัน มันหายไปหมดแล้ว   Evil
ปล. เล่นตั้งแต่ บ้างอาชีพ ยิงฟรี ได้ ทุกบอส แล้ว รู้จ้ารู้ Evil

ปริศนา
Full Member

« ตอบ #5 เมื่อ: 11-10-2008, 23:27:25 »

อ้างจาก: MoNoToNiC ที่ 11-10-2008, 23:24:51
,มีนานแล้วบัคนี้ส่วนที่วิ่งหนีบอสไม่ทันเพราะตายก่อนรึเปล่า ผมโกยวิ่งหนีบอสนกก็วิ่งหลุดนะส่วนบอสตัวอื่นๆที่เจอหน้าแล้วสกิลกแล้วแต่บุญกุศลว่าจะรอดหรือไม่รอด

ตาตี๋นี้ วิ่งเก่งจิงๆๆ ก็ทีมงานเล่น ปรับบอสซะ วิ่ง เร็วขึ้นน โดยเฉพาะนก และอื่นๆๆๆ

MoNoToNiC
Jr. Member
**

« ตอบ #6 เมื่อ: 12-10-2008, 10:15:52 »

สายวิ่งหาวุ้นเทพ+ล่าบอส แต่กว่าจะวิ่งหลุดก็นานนะ Embarrassedไม่ใช่วิ่งหลุดง่ายๆ วิ่งลากเกินครึ่งแมปกว่าจะหลุด Evil
เด็กไม่ดีต้องโดนตีก้น
Asura Tester
Hero Member
*

นี่แน่ะ นี่แน่ะ !!

« ตอบ #7 เมื่อ: 12-10-2008, 16:30:41 »

วิธีหนีบอส ตีให้เลือดมันลด แล้ววิ่งวนรอมันฮิว พอมันฮิวเราก้อเผ่น Evil

โค๊ด:
goodknifeinwonderlandbuticantgoodmorethisanytimeifyounotbeliveme@live.com
★: Jolly Bear :★
Hero Member

จอลลี่ คุกกี้ พี่หมีแสนดี ~*

« ตอบ #8 เมื่อ: 13-10-2008, 16:37:45 »

กำลังดำเนินการแก้ไขอยู่ครับ

I luv you / Wo ai ni / Ich lieber dich / Je t’aime / Tiamo / Te quiero / Sarang hae yo / Kimi o ai shiteru / Chit pa de
Bon sro Iahn oon / Amo-te / Jag alskar dig / Ya vas liubliu / Seni Seviyorum / Saya cinta padamu / Mahal ka ta
^
ภาษาไทย
^
ฉันรักเธอ
ป้าย:
หน้า: [1]