GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้มีอย่างนี้ครับ  (อ่าน 282 ครั้ง)
HUNTER TAO
Jr. Member
**

อยากให้มีอย่างนี้ครับ
« เมื่อ: 10-10-2008, 16:33:39 »

1.อยากให้มีฉายา กบฏ ครับ
เงื่อนไขคือฆ่าพลลาดตระเวน

เข้าเรื่องสำคัญเลยดีกว่าครับ

อยากให้มีหน้าแต่เมนูของผอบเรา
เช่นผอบเราชื่ออะไร เพศชายหญิง LV.EXPเท่าไร ชื่ออะไร ข้อมูลต่างๆเช่นชอบกินอาหารอะไร
และอยากให้มีการใส่ของให้สัตว์เลี้ยงครับแต่เปนของออกแบบใหม่สำหรับผอบครับ

แล้วอยากให้ปรับสกิลของผอบบางตัวคือ 1.วุ้นองครักษ์
                                           สกิลฟื้นฟูให้ดีกว่านี้ครับดูแล้วฟื้นฟูน้อยมาก - -.
                                          2.แซม
                                   น่าจะเป็นปาลูกมะพร้าวหรือปากล้วยมากกว่านะครับทำให้ศัตรูเดินไม่ได้1วินาทีเพราะลื่น
                                          3.ปอกกี้
                            น่าจะเป็นการใช้ลิ้นล็อคศัตรูเมื่อระดับ5ก็5วินาทีและทำDamageต่อวิแต่ถ้าตอนล็อคอยู่โดนโจมตีก็จะหยุดล็อค
                                          4.ไลแคน
                       น่าจะเป็นสกิลติดตัวของไลแคนคือเพิ่มค่าต่อเนื่องและพลังโจมตีและเวลาไลแคนโจมตีไลแคนจะได้รับเลือดเพิ่ม30%ตามที่ตีไป
                                          5.พิกม่า
                  น่าจะเป็นสกิลติดตัวเพิ่มพลังโจมตีและป้องกันและเพิ่มให้เยอะกว่านี้เพราะที่เพิ่มน้อยมาก - -.

Cool อาจจะดูOverไปแต่ก็ขอร้องให้มีเมนูของ ผอบ ก็ยังดีนะครับ
ป้าย:
หน้า: [1]