GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: สมาคม :o กองทัพสวรรค์ o: ~ กองกำลังแห่งสรวงสวรรค์ เราอยู่กันแบบฉันท์มิตร~  (อ่าน 271 ครั้ง)
[ปิ][ศ][า][จ][แ][ห่][ง][รั][ต][ติ][ก][า][ล]
Newbie
*

สมาคม :o กองทัพสวรรค์ o: ~ กองกำลังแห่งสรวงสวรรค์ เราอยู่กันแบบฉันท์มิตร~
« เมื่อ: 08-10-2008, 20:16:45 »

[/url][/img]

สมาคมกองทัพสวรรค์ยินดีต้อนรับทุกคนจ้า

ช่วงนี้บอร์ดอยู่ในช่วงทดลองนะจ้ะ ว่างๆอย่าลืมแวะเข้ามาทักทายกันด้วยนะจ้ะ

วันนี้เรามีรูปมาฝาก ใครเป็นใครดูกันเอาเองนะ

[/url][img]

Smiley
ฝากทุกคนช่วยลงชื่อตัวละคร ชื่อเล่น แล้วก็รูปตัวละครเดี่ยวๆให้หน่อยนะจ้ะ กัสจะเอาไปทำโปรไฟล์จ้า Thank นะจ้ะ

แค่นี้ก่อนะกัน แล้วจะแวะมาอัพเดทใหม่นะจ้ะ

ป้าย: กองทัพสวรรค์ 
หน้า: [1]