GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: Gmเซิฟใต้ภิภพชุดใหม่ห่วยแตกมาก  (อ่าน 492 ครั้ง)
ราฟาเอล นาดราว
Newbie
*

Gmเซิฟใต้ภิภพชุดใหม่ห่วยแตกมาก
« เมื่อ: 08-10-2008, 03:58:49 »

คือเค้าเคียกับแล้วจู่ๆก็ออกเข้าอีกตัวมาแบทห้ามพูดงี้ใช้มะได้ และมีการมาบอกว่าพูดไม่เพราะนี่เค้าเคียกันนอกเมืองGmไม่หน้าทำแบบนี้งี้ส่อถึงเส้นแล้วเอาแต่ความเปนใหย่รึไง
อาริงกิ๊งกิ๊ง
Asura Special
Hero Member

Re: Gmเซิฟใต้ภิภพชุดใหม่ห่วยแตกมาก
« ตอบ #1 เมื่อ: 08-10-2008, 11:50:42 »

อ้างจาก: ราฟาเอล นาดราว ที่ 08-10-2008, 03:58:49
คือเค้าเคียกับแล้วจู่ๆก็ออกเข้าอีกตัวมาแบทห้ามพูดงี้ใช้มะได้ และมีการมาบอกว่าพูดไม่เพราะนี่เค้าเคียกันนอกเมืองGmไม่หน้าทำแบบนี้งี้ส่อถึงเส้นแล้วเอาแต่ความเปนใหย่รึไง

จ้องระบุคนด้วยจ้าว่าคนไหน แต่ถ้ามีภาพด้วยจะดีมาก
DaKanDa
Hero Member

เวลาและตัวตน

Re: Gmเซิฟใต้ภิภพชุดใหม่ห่วยแตกมาก
« ตอบ #2 เมื่อ: 08-10-2008, 20:34:34 »

อ้างจาก: ราฟาเอล นาดราว ที่ 08-10-2008, 03:58:49

เอ่อ....จะเหมารวมหมดอย่างงี้มันไม่ดีนะคะ ถ้าจะกล่าวถึงใครก็น่าจะมีหลักฐานออกมาแสดงไม่ใช่ว่ากล่าวหาแบบลอย หรือเป็นใครก็ควรระบุไป
คิอถ้ากล่าวแบบนี้ก็จะเสียกันทั้งเซิร์ฟ เดี๋ยวจะเอารายชื่อมาให้ดูนะคะ

จีเอ็มอาสาเก่าแต่ได้รับการแต่งตั้งเข้ามาทำหน้าที่ครั้งใหม่

1  dakanda.................กาญ
2. cawa.....................แอ้ม

จีเอ็มอาสาล่าฝันที่อยู่ในช่วงปฏิบัติภาระกิจ เพื่อที่จะคัดเข้ามาทำหน้าที่จีเอ็มอาสาคนใหม่

O1 : Doraeme_S..........................................ข้าว
O2 : --Oo_Whisky_oO--..................................บูม
O3 : Dio-Brando............................................พี่โอ
O4 : DakThaiMiaZa.........................................เบ๊น
O5 : -SoHoT-...............................................ฝน
O6 : [_NooYuiizZ-JubJub_]^3^..........................ยุ้ย
O7 : .oOYamRoiLOo.........................................บุม
O8 : ChocoMaro..............................................กุ้ง
O9 : THEP11..................................................เทพ
O10 : lMamiePokol..........................................เพียว

อย่าคิดว่าตัวเองเก่งแล้วยกตนข่มท่านคิดเหรอว่าคนเขาจะยกย่อง
.NooYuiizZ.
Sr. Member

อย่าอารายมากมาย .*

« ตอบ #3 เมื่อ: 08-10-2008, 21:24:20 »

Wink Wink

.o-O.l3allOon.O-o.
Meowยึด
Asura Tester
Jr. Member
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 08-10-2008, 22:29:26 »

เล่าดีๆ อย่าเพิ่งใช้ภาษาเกรียน

เอาให้รู้เรื่องกันหมด แล้วระบุคนด้วย ถ้าผิดจริง ก็ต้องรับโทษ

(แจ้งความเท็จ ในชีวิตจริง ติดคุกนะคะ)

เทพคร้าบ
Sr. Member

« ตอบ #5 เมื่อ: 09-10-2008, 00:00:22 »

อาสา ใหม่ที่อ้างคงเป็น ผมอะครับ เหตุ เพราะ เข้าไปลงโทษใบ้5นาที  คนในกิลเขา ทั้งๆที่ผมเตือน ว่าพีเคกันได้แต่อย่าด่า(หยาบ)กัน  ตามรูปครับ

รูปนี้ตอนทะเลอะกันในเมืองครับ

[/url][/IMG]

ส่วนรูปนี้ ด่ากันต่อนอกเมือง

ส่วนการลงโทษ คุณpurepure3pure คือใบ้เพียง5นาที  ทั้งๆๆที่ พูดด่า แบบ นี้หลายครั้งและผมได้ทำการเตือนแล้ว  3ครั้ง

เทพคร้าบ
Sr. Member

« ตอบ #6 เมื่อ: 09-10-2008, 00:02:46 »

ยังมีอีกหลายรูปนะครับแต่ พอแค่ นี้  ดีกว่า

ปล.ถ้าแบบนี้ ยังไม่สมควรโดนใบ้อีก ก็ไม่รู้จะให้ทำอะไรแล้วครับ

ว่างเปล่า
Jr. Member
**

« ตอบ #7 เมื่อ: 09-10-2008, 00:17:54 »

ใช่  ใช่  ใช่ แบบนี้ไม่น่ามาโวยวายนะคะ ถึงแม้จะเคลียร์กันเองแล้วก็ตาม มันเห็นๆอยู่ว่าพิมพ์อะไรมา

เกรียนน้อย
Newbie
*

เกิดมาเพื่อเกรียน

« ตอบ #8 เมื่อ: 09-10-2008, 01:45:47 »

อ้างจาก: Meowยึด ที่ 08-10-2008, 22:29:26
เล่าดีๆ อย่าเพิ่งใช้ภาษาเกรียน

เอาให้รู้เรื่องกันหมด แล้วระบุคนด้วย ถ้าผิดจริง ก็ต้องรับโทษ

(แจ้งความเท็จ ในชีวิตจริง ติดคุกนะคะ)

ง่า  ท่านประธาน  ผมโดนพาดพิง   

เจ้าของกระทู้ มาอยู่ กับผมมะภาษาเดียวกัน   

ป้าย:
หน้า: [1]