GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: มันแจ้งเตือนว่า ผมใส่ รหัสลับ ผิด  (อ่าน 244 ครั้ง)
ณัฐพงษ์ เอี่ยมอำนวย
Newbie
*

มันแจ้งเตือนว่า ผมใส่ รหัสลับ ผิด
« เมื่อ: 06-10-2008, 21:35:09 »

1.คือว่า ไอดีผม สมัครตอน บทที่ 1 ตอนนั้นยังไม่มี รหัสลับ
2.แล้วมันก็เริ่มมีรหัสลับมา ผมก็ไม่ได้สนใจอะไร เพราะ ใส่พาส อย่างเดียวมันก็เล่นเกมได้
3.แล้วมันก็เริ่มที่เวลาจะ ปิดเอฟเฟค ต้องใส่รหัสลับ ผมก็ ปิดไม่ได้
4.ผมมารู้ว่าถ้าไม่มีรหัสลับลองใช้ พาสเดิม ใส่แทน (ใส่เหมือนกันทั่ง 2 ช่อง)แล้วมันจะ สามารถ ปิดเอฟเฟค ได้
5.แล้วผมก็ยังไม่ได้ตั้งรหัสลับต่อไป ..
6.ตอนนี้ผมจะเปลี่ยน พาสเวิด ในเกมส์ ผมก็เข้าไปที่เวบบอร์ด ใส่ พาสเวิดใหม่ เหมือนกันแล้ว
7.และก็ล่างสุดใส่ รหัสลับ (ผมใส่พาสเวิดของผม ซึ่งในเกมส์ผมก็เอาพาสนี้ไปใส่ช่องรหัสลับได้ ปิดเอฟเฟคได้)
8.มันแจ้งเตือนว่า ผมใส่ รหัสลับ ผิด  --- ผมควรทำยังไงดีคับ

เสริม

1.จีเอมอาสาบอกว่า จะตั้งรหัสลับ ให้เข้าที่เวบบอร์ด เวลาล๊อกอินแล้วมันจะขึ้นมาให้ตั้งเลย
2.แต่ของผมมันเข้าไปที่หน้าแก้ไขข้อมูลเลยอ่ะคับ

เสริม 2

ผมโทรไป เบอร์ 086 509 0094 ก็ไม่สามารถติดต่อได้คับ

รบกวนใครพอรู้ว่าผมต้องทำยังไงโพสบอกทีนะครับ ขอบคุณอย่างสูงครับ
ณัฐพงษ์ เอี่ยมอำนวย
Newbie
*

Re: มันแจ้งเตือนว่า ผมใส่ รหัสลับ ผิด
« ตอบ #1 เมื่อ: 07-10-2008, 08:36:08 »

Smiley
SuBaOkE
Newbie
*

Re: มันแจ้งเตือนว่า ผมใส่ รหัสลับ ผิด
« ตอบ #2 เมื่อ: 08-10-2008, 10:09:21 »

Smileyหัวอกเด๋วกานเลยครับผมก็เปลี่ยนรหัสไม่ได้อยู่เลยรอคำตอบๆ Wink

ป้าย:
หน้า: [1]