GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: บัคหมวกโซล (เปิดกล่องตามราศีต่าง ๆ) (บัครึป่าว)  (อ่าน 755 ครั้ง)
มีนา รุ่งอุทัย
Jr. Member
**

Rebron 277/277 รอตอนไหม่ ^^

บัคหมวกโซล (เปิดกล่องตามราศีต่าง ๆ) (บัครึป่าว)
« เมื่อ: 05-10-2008, 22:22:04 »

เนื้อเรื่องมีอยู่ว่า หมวกโซลที่เปิดกล่องได้ มีเวลาไห้เช่า 7 วันใช่มิคับ

เเต่มันสามารถเอาไปถอดความสามารถได้ พอถอดเเล้วหมวกจะไม่หายไปไหน (ได้หมวกไส่เล่นฟรีอีก 1 ใบ(ทั้ง ๆ ที่ข้างกล่องเขียนว่าเช่า))

เดี๋ยวจะเอารูปมาลงไห้ดูนะครับ

ปล. Gm ลองทำดูก็ได้นะครับ เอาหมวกที่เปิดกล่องจาก อะคาเดมี่มาไส่เเล้ว เอาไปถอดความสามารถที่ชั่งตี + เมืองต่าง ๆ ครับ

(งบน้อยไม่อยากถอดความสามารถโชว์เสียดายหมวกรอมันเหลือวันน้อย ๆ ก้อนนะครับ)

-_PrInCe of *~•.The EmpeROR$.•~* นักถูกฆ่าเเห่ง *~•.The EmpeROR$.•~* .
Jr. Member
**

Re: บัคหมวกโซล (เปิดกล่องตามราศีต่าง ๆ) (บัครึป่าว)
« ตอบ #1 เมื่อ: 05-10-2008, 22:35:24 »

เอารูปมาเเล้ว

1. ก่อนถอดความสามารถ

2.ถอดเเล้ว

ถ้ามันไม่ไช่บัค หรือ มีคนเเจ้งเเล้วขออภัยด้วยครับ  Cool

-_PrInCe of *~•.The EmpeROR$.•~* นักถูกฆ่าเเห่ง *~•.The EmpeROR$.•~* .
coalapanda
Asura Secret Character
Hero Member

Asura Online Never Ending

Re: บัคหมวกโซล (เปิดกล่องตามราศีต่าง ๆ) (บัครึป่าว)
« ตอบ #2 เมื่อ: 06-10-2008, 04:29:20 »

ลองทำดูแล้วครับ แต่พิมพ์ /rent ก็ยังมีเวลานับอยู่นะครับ แต่ยังไม่แน่ใจว่าถ้าเวลาหมดแล้วหมวกจะหายไปหรือเปล่า ?

If you want to be a hero. You need to have dreams.
♥ コットン (แมวย่าง)
Asura Tester
Sr. Member
*

เทสเตอร์หน้าแมว

« ตอบ #3 เมื่อ: 06-10-2008, 05:38:15 »

ดิชั้น ไม่เคยเจอมาก่อน มันทำได้ด้วยหรอ โอ๊วแม่เจ๊า~~~~ ใช่

GAME TESTER แจ้งบัคจะรักน้ะ
•”~ -D๏n't CaR3- ~“•
Jr. Member
**

« ตอบ #4 เมื่อ: 06-10-2008, 09:30:35 »

ไม่หายครับ

-_-'MislabiZ-_-'
Asura Developer
Sr. Member

จะดูผลบาปของทุกคนที่ทำมา ผมโดนไปแล้ว แล้วคุณละ?

« ตอบ #5 เมื่อ: 06-10-2008, 09:48:50 »

แก้ไขละคับ ส่วนหมวกที่ไม่หาย รอท่าน jolly bear มาประกาศอีกทีคับ ว่าเอาไง

ทำไมต้องเป็นเป้าของคนอื่นด้วย อุตส่าห์อยู่เฉยๆ แลัวนะ ชีวิตชั้น กะชีวิตคนที่ชั้นรักที่สุด เป็นของเล่นของคนอื่นเหรอไง?
http://www.youtube.com/watch?v=lYnRFS5sVV8
ป้าย:
หน้า: [1]