GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้ IP bous กลับคืนมาคะ  (อ่าน 350 ครั้ง)
นุกนิก สุทธิญาติ
Newbie
*

อยากได้ IP bous กลับคืนมาคะ
« เมื่อ: 05-10-2008, 10:41:48 »

อยากได้ IP bous  คืนมาคะ เพี่เราเป็นร้านเน็ต มี IP bous แต่ใช้กับprojectone มะได้ เมื่อก่อนมันใช้ได้ ตอนนี้ใช้มะได้ ช่วยทำให้มันใช้ได้อีกทีคะ Sad          
ผู้สวดวิงวอน ~ แห่งอาโปบิส ~
Jr. Member
**

Re: อยากได้ IP bous กลับคืนมาคะ
« ตอบ #1 เมื่อ: 05-10-2008, 14:13:18 »

ถ้าผมจำไม่ผิดน่ะครับ ไม่ได้เป็นเพราะเกมหรอก
แต่เป็นอะไรของทาง เอเชียซอฟท์ สักอย่างที่ไม่เปิดให้ใช้ครับ
ลืมไปแล้วนานมาก ลืมไปเลยว่าเคยมีเหอะๆ ถ้าจะให้มีก็คงต้องรอ เอเชียซอฟท์ เปิดให้ใช้ครับ

เราได้เลือกทางเดินแห่งแสงแล้ว เราจะสู้จนกว่าจะี่ทุกคนยอมรับ
และต้องการแสงของพวกเรา
ป้าย:
หน้า: [1]