GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: เนื่องจากเกิดMinidump > โหลดตัวเกมใหม่ > แล้วมันก็ไม่ออโต้แพท อีก ละ  (อ่าน 172 ครั้ง)
๓$hoty~๓
Full Member

. . .

เนื่องจากเกิดMinidump > โหลดตัวเกมใหม่ > แล้วมันก็ไม่ออโต้แพท อีก ละ
« เมื่อ: 03-10-2008, 21:23:01 »

สรุปคือว่า จะเล่นได้แบบสมบูรณ์ซักทีมั้ยคับ รอทีมงานตอบ ไม่เคยเห็นมาตอบกระทู้ผม เลย หรือว่า เปลี่ยนชื่อเกม แต่ นิสัยคนพัฒนาเกมยังเหมือนเดิม เกมใหม่ ทีมงานก็น่าจะนิสัยใหม่ ด้วยนะคับ
วันนี้โหลด ลงใหม่ แพทไม่ออโต้โหลด คราวก่อนนี้ แพทโหลด แต่ เจอมินิดั้ม เข้าเมืองเซาเทินไชน์ ไม่ได้ ยังไงคับ ช่วยบอกที

ปล. ถ้ามีปัญหา อย่างงี้ อย่าไปโปรโมตที่ไหนเลยครับ  Angry Angry Angry Angry Angry

DIW
Sr. Member

เทร กากๆ ~~~ FB

Re: เนื่องจากเกิดMinidump > โหลดตัวเกมใหม่ > แล้วมันก็ไม่ออโต้แพท อีก ละ
« ตอบ #1 เมื่อ: 04-10-2008, 17:42:50 »

อ้างจาก: GangtaR ที่ 03-10-2008, 21:23:01
สรุปคือว่า จะเล่นได้แบบสมบูรณ์ซักทีมั้ยคับ รอทีมงานตอบ ไม่เคยเห็นมาตอบกระทู้ผม เลย หรือว่า เปลี่ยนชื่อเกม แต่ นิสัยคนพัฒนาเกมยังเหมือนเดิม เกมใหม่ ทีมงานก็น่าจะนิสัยใหม่ ด้วยนะคับ
วันนี้โหลด ลงใหม่ แพทไม่ออโต้โหลด คราวก่อนนี้ แพทโหลด แต่ เจอมินิดั้ม เข้าเมืองเซาเทินไชน์ ไม่ได้ ยังไงคับ ช่วยบอกที

ปล. ถ้ามีปัญหา อย่างงี้ อย่าไปโปรโมตที่ไหนเลยครับ  Angry Angry Angry Angry Angry
ตอนนี้เครื่องคุนโหลดถึงแพทที่เท่าไหร่ครับ

ป้าย:
หน้า: [1]