GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่คิดทีจะช่วยเลยใช่ไหมค่ะ (GM)  (อ่าน 191 ครั้ง)
Liverpool-8
Newbie
*

..จุ๊ฟ..จุ๊ฟ..

ไม่คิดทีจะช่วยเลยใช่ไหมค่ะ (GM)
« เมื่อ: 03-10-2008, 11:36:07 »

คุณพอแล้วหรอที่มีคนเล่นเกมแค่นั้น ให้ช่วยแค่นี้ยังไม่มีการตอบกลับ  ฉันเล่นนี้เกมเดียวโดยมาตลอด
คนจะเลิกเล่นก็เพราะความไม่เอาใจใส่...คุณก็รู้ดีนี้ว่ามีคนชอบเกมนี้มีมากน้อยแค่ไหน
เค้าพยายามถามปัญหาต่างๆ เค้าไม่รู้หรือสงสัยเค้าถึงถาม ถ้าเค้ารู้เค้าคงไม่ถามหรอ แต่...
ผลตอบกลับกับน้อยมาก ฉันรู้ว่าคุณก็เหนื่อย เราก็เหนื่อยที่ต้องคอยถามแล้วไม่ตอบ
ทุกคนที่ถามมาทุกคน"ที่เข้าเกมไม่ได้""โหลดเกมไม่ได้""ติดตั้งเกมไม่ได้""โหลดแพทไม่ได้"
น้อยมากที่คุณจะตอบปัญหาเหล่านี้  คุณอาจทำให้เกมของคุณมีคนเล่นน้อยลง
เพราะความไม่เอาใจใส่ของพวกคุณ
 Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry
-0- ได้ไงอ่าา
Jr. Member
**

Re: ไม่คิดทีจะช่วยเลยใช่ไหมค่ะ (GM)
« ตอบ #1 เมื่อ: 03-10-2008, 13:57:13 »

อ้างจาก: TukTa23 ที่ 03-10-2008, 11:36:07
คุณพอแล้วหรอที่มีคนเล่นเกมแค่นั้น ให้ช่วยแค่นี้ยังไม่มีการตอบกลับ  ฉันเล่นนี้เกมเดียวโดยมาตลอด
คนจะเลิกเล่นก็เพราะความไม่เอาใจใส่...คุณก็รู้ดีนี้ว่ามีคนชอบเกมนี้มีมากน้อยแค่ไหน
เค้าพยายามถามปัญหาต่างๆ เค้าไม่รู้หรือสงสัยเค้าถึงถาม ถ้าเค้ารู้เค้าคงไม่ถามหรอ แต่...
ผลตอบกลับกับน้อยมาก ฉันรู้ว่าคุณก็เหนื่อย เราก็เหนื่อยที่ต้องคอยถามแล้วไม่ตอบ
ทุกคนที่ถามมาทุกคน"ที่เข้าเกมไม่ได้""โหลดเกมไม่ได้""ติดตั้งเกมไม่ได้""โหลดแพทไม่ได้"
น้อยมากที่คุณจะตอบปัญหาเหล่านี้  คุณอาจทำให้เกมของคุณมีคนเล่นน้อยลง
เพราะความไม่เอาใจใส่ของพวกคุณ
 Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry

ผมเห็นด้วย...คุณเหนื่อยผมรูแต่พวกเราก็เหนื่อยืทีต้อบงมาติดตามนะผมไม่พูโอะไรมากความรีบแก้พายในวันนี้นะคับ

ผมของร้อง........................

beginman
Sr. Member

ตัวเขมือบนกจุ๊

Re: ไม่คิดทีจะช่วยเลยใช่ไหมค่ะ (GM)
« ตอบ #2 เมื่อ: 03-10-2008, 17:06:34 »

ก็ถูกนะ แต่อีกเครื่องผมมันลงได้อ่า เห็นว่าเปลี่ยนสกรีนหน้าอัพเดท

คลิกทีจิ >>> http://www.pokeplushies.com/feed/75656
★: Jolly Bear :★
Hero Member

จอลลี่ คุกกี้ พี่หมีแสนดี ~*

« ตอบ #3 เมื่อ: 06-10-2008, 11:13:45 »

ตอนนี้น่าจะได้รับการแก้ไขแล้วนะครับ

I luv you / Wo ai ni / Ich lieber dich / Je t’aime / Tiamo / Te quiero / Sarang hae yo / Kimi o ai shiteru / Chit pa de
Bon sro Iahn oon / Amo-te / Jag alskar dig / Ya vas liubliu / Seni Seviyorum / Saya cinta padamu / Mahal ka ta
^
ภาษาไทย
^
ฉันรักเธอ
ป้าย:
หน้า: [1]