GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: มีปัญหาแพทซ์วันนี้เข้าเกมไม่ได้ครับ  (อ่าน 178 ครั้ง)
กร็วก
Asura Tester
Sr. Member
*

กร็วก???........มันเป็นใครหว่า???.......นั้นอ่ะดิ?

มีปัญหาแพทซ์วันนี้เข้าเกมไม่ได้ครับ
« เมื่อ: 03-10-2008, 11:10:18 »

พอเปิดหน้าจอโหลดแพทซ์ที่เปลี่ยนใหม่เป้นสีโทนน้ำตาล ก็กดเริ่มเกมได้นะรับ แต่พอเข้าไปแล้วมันขึ้นERRORว่า

Imagenot fount (title/asura_title)at./image utils.cpp:260

cannot open(.titledat)at. /resource_manager.cpp:126

ช่วยหน่อยนะครับ เข้าเกมไม่ได้เลยT^T

หัดไปอัพบอร์ดบ้างสิย่ะ รู้นะว่าแกอู้!!!!!
กร็วก
Asura Tester
Sr. Member
*

กร็วก???........มันเป็นใครหว่า???.......นั้นอ่ะดิ?

Re: มีปัญหาแพทซ์วันนี้เข้าเกมไม่ได้ครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 03-10-2008, 18:24:45 »

แพทที่311 ไม่ได้ช่วยอะไรเลย ยังขึ้นเหมือนเดิม

หัดไปอัพบอร์ดบ้างสิย่ะ รู้นะว่าแกอู้!!!!!
ป้าย:
หน้า: [1]