GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: GMไม่ได้คิดผิดแน่นอน  (อ่าน 286 ครั้ง)
เจษฎา อนันตพงศ์
Newbie
*

GMไม่ได้คิดผิดแน่นอน
« เมื่อ: 02-10-2008, 19:38:05 »

ผมเล่นเกมมานานไม่เคยเห็นเกมไหนที่ทำเวปแบบนี้เลย Angry >:(GMครับผมขออะไรหน่อย
ทำเวปให้มันดีๆเหมือนเกมอื่นหน่อย Huh?รับผิดชอบให้มันจริงๆจังๆโหลดเกมยากมาก Cryช่วยรับผิดชอบหน่อยนี่แค่ปัญญาเดียว  Shocked ถ้าผมเจออีกจากมีขึ้นใหม่ Shocked(ผมเล่นเกมมานานแล้วตั้งแต่เกมออนไลเกมแรก) Angry
DIW
Sr. Member

เทร กากๆ ~~~ FB

Re: GMไม่ได้คิดผิดแน่นอน
« ตอบ #1 เมื่อ: 02-10-2008, 20:13:34 »

มานก็จิงอ่านะ ใช่ ใช่ ใช่ ใช่ ใช่ช่ายม้ายยยยยยยยยยยยยย

ป้าย:
หน้า: [1]