GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: พี่จีเอ็มและพี่ๆทีมงานช่วยอ่านทีค่ะ  (อ่าน 174 ครั้ง)
มนุรา
Newbie
*

พี่จีเอ็มและพี่ๆทีมงานช่วยอ่านทีค่ะ
« เมื่อ: 02-10-2008, 16:14:56 »

คือว่า หนูเอาตัว_InW_รับยารีสเตตัส หนูไม่ได้ตั่งใจ หนูไม่รุ้ว่าผิดกดเกมส์ พี่ๆจีเอ็มและทีมงานช่วยเปิดไอดีให้เล่นได้หน่อยนะค่ะ หนูขอโทษค่ะ หนูจะไม่ทำอีก หนูสำนึกผิดแล้วค่ะ ให้อภัยหนูด้วยนะค่ะ หนูจะปรับปรุงตัวค่ะ

ลงชื่อ  _InW_
                                                                                                 มนุรา
-─═┳ҳ̸Ҳ̸ҳยารุตะ_FFIҳ̸Ҳ̸ҳ ╬══→
Hero Member

ยารุตะคุง

Re: พี่จีเอ็มและพี่ๆทีมงานช่วยอ่านทีค่ะ
« ตอบ #1 เมื่อ: 02-10-2008, 16:17:35 »

เดียวนะ ปรกติก่อน สมัครไอดีมันจะมี กฏกติกา ไม่ใช้หรือ ไม่รุนะทีมงานเพิ่มยัง กฏนั้นอะ เเต่ที่รุรุทำพิดกฏไปเเล้วนะครับ  Cool

ป้าย:
หน้า: [1]