GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ยาฟื้นMPเงินโซลในช๊อปแพงไปค่ะ อยากให้ลดลงมาหน่อย  (อ่าน 319 ครั้ง)
Ol2iHiMe
Newbie
*

ยาฟื้นMPเงินโซลในช๊อปแพงไปค่ะ อยากให้ลดลงมาหน่อย
« เมื่อ: 08-06-2007, 20:57:37 »

ยาฟื้นMPเงินโซลในช๊อปแพงไปค่ะ Angry
อยากให้ลดลงมาหน่อย มีความรู้สึกว่ามันแพงอ่ะค่ะ ราคาตกขวดละ1บาทเลย แถมได้แค่250เอง และเมจปั๊มกานทีแปบๆเดวก็หมดแล้ว อยากให้จัดเป็นแพคมาเลยก็ได้ค่ะ แต่ขอราคาอย่าเยอะมาก เพราะมานเว่อมากค่ะ ยิ่งแบบทีเดียวเต็ม ขวดละตก 3บาทแน่ะ ตายเลย กดทีนึงก็3บาท น้ำตาตกเลย มันออกขูดรีดไปนิดนึงอ่ะค่ะ โหลดราคาลงมาบ้างเพื่อเป็นทางเลือกให้คนเล่นเกมส์หน่อยนะคะ เพราะยังไงตัวเกมส์ก็ไม่มีน้ำยาฟื้นMP~มารองรับผู้เล่นเหมือนเกมส์อื่นๆอยู่แล้ว
ปล.ช่วยพิจรณาด้วยนะคะ อย่างน้อยก็ถือว่าเป็นการช่วยอุดหนุนเกมส์ไทยอีกทางนึง เชื่อว่าถ้าราคาเหมาะสมแล้วน่าจะมีคนสนใจใช้น้ำยานี้กันมากกว่าเดิมค่ะ
ถ้าได้ขวดละ25สต.(น่าเกลียดไปไหมเนี่ย)เอาเปง25โซลดีฝ่า จะดีมากๆๆเลยค่ะ หรือเป็น100ขวด=2000โซลมะดีมากๆๆเลยนะคะ หรือ มากกว่านี้นิดหน่อยก็ยังดีค่ะ
ที่สำคัญอย่าลืมนะคะ ว่าตัวกมส์สมัยนี้ถ้ามีความสมดุลต้องมีทั้ง HP&MP อิอิ  Grin
¤MԾդщΊN¤
Hero Member

۩~♥ถ้าไม่รักเธอแล้วจะให้ไปรักใคร♥~۩

Re: ยาฟื้นMPเงินโซลในช๊อปแพงไปค่ะ อยากให้ลดลงมาหน่อย
« ตอบ #1 เมื่อ: 08-06-2007, 21:04:30 »

ที่จิง เค้าเอาไว้ใช้ยามฉุกเฉิน....   นั่งชาร์ทมานา  คุ้มกว่านี้เยอะ
Ol2iHiMe
Newbie
*

Re: ยาฟื้นMPเงินโซลในช๊อปแพงไปค่ะ อยากให้ลดลงมาหน่อย
« ตอบ #2 เมื่อ: 09-06-2007, 06:56:35 »

แต่ถ้าเป็นอย่างนั้นอาชีพเมจก็ด้อยกว่าอาชีพอื่นๆอ่ะสิ เพราะว่าระหว่างที่เมจนั่งรอMP~เต็ม อาชีพบู๊อื่นๆก็อัพไปไหนต่อไหนแล้ว เราว่าเกมส์ขาดสมดุลค่ะ ควรมีโพชั่นเพิ่มMP ขนาดแร็คต้นตระกูลเกมส์ ยังมีโพชั่นปั๊มSPตั้งหลายอย่าง ควรจะมีได้แล้วนะคะ เราว่า มันเบื่อ่ะค่ะ เวลาMPหมดและต้องมานั่งรอนานๆ บางทีระหว่างที่มอนเกิด MPเราดันหมดพอดี สายบู๊มาถึงกวาดไปเรียบ งี้ก็ไม่ไหวนะคะเนี่ย เกิดอาการเซ็งค่ะ ทางที่ดีช่วยจัดเป็นแพคเกจมาให้เลยได้ป่ะคะ แบบ มีตังชีวิตจิงง่ะ แต่ตังในเกมส์มะค่อยจะมีอ่าค่ะ  Embarrassed
BlackSword[ช้างน้อย โซไซตี้]
Jr. Member
**

แบล็ค ซอร์ด บุรุษผ้าคลุมดำ

« ตอบ #3 เมื่อ: 09-06-2007, 08:23:06 »

ไห้จีเอ็มปรับเวลาฟื้นมานาไห้เร็วกว่านี้ดีกว่ามั้งคับ จะได้ไม่ต้องนั่งรอนานๆมันเบื่อ- -

นิยายProjectONEฉบับ สกรีนช็อท

รับสมัครดาราสร้างภาพยนตร์จากสกรีนช็อท ติดตามรายละเอียดคลิกนี่http://forum.gameindy.com/index.php/to
~PuNKuN~
Hero Member

>w<.~

« ตอบ #4 เมื่อ: 09-06-2007, 08:27:54 »

อย่างเกมซิลเค้าก้มีสกิลที่ทำให้เวลานั้งฟื้นmpเร็วขึ้น mp1000+นั้งไม่ถึงนาที

ป้าย:
หน้า: [1]