GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: มันไม่โหลดแพท  (อ่าน 131 ครั้ง)
The kIP
Asura Tester
Full Member
*

ดีใจที่มีเพื่อนดีๆ

มันไม่โหลดแพท
« เมื่อ: 02-10-2008, 00:23:26 »

คือตัวโหลดแพทของผมมันจะขึ้น runtime อยู่ตลอดเลยครับตอนเข้าเกม เปงline420 กับline19
2ตัวนี้เท่าที่ดูน่าจะเกื่ยวกับการแสดงของตัวสถานะเซิฟเวอร์ มันไม่โหลดแพทเลย ยังไงช่วยเอาแพทแบบปกติลงเว็บให้ด้วยนะครับ รัก

ปล.เรื่องกาดจอไม่รับการทำงาน3d คือว่าผมใช้4870X2 เล่นเกมอื่นได้ลื่นสบาย แต่พอมาเกมนี้ต้องใช้guiแทน ภาพก็ไม่ค่อยจะสวย แต่ดีที่ไม่เด้ง
ถ้าใช้เป็นdriectX นั้นจะทำให้เด้งออกเป็นช่วงๆ แถมเวลาผมเอาเมาส์ออกไปนอกจอยังมีกระตุกอีก ยังไงลองหาแพทมาแก้ไขด้วยคับ รัก
ปล2.ถ้าบอกว่ากาดจอผมไม่รับการทำงาน3d ผมโดดกัดหูขาดเลยนะครับ ซื้อมาก็หลายตังอยู่ Evil

เดินไปบนวิถีแห่งสวรรค์ เพื่อปกครองทุกสิ่ง
ป้าย:
หน้า: [1]