GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: บริจาคอิฐให้สมาคมแล้วหาย...  (อ่าน 352 ครั้ง)
Vik
Jr. Member
**

เอ่อ...

บริจาคอิฐให้สมาคมแล้วหาย...
« เมื่อ: 01-10-2008, 23:53:47 »

เพิ่งสังเกตุว่ามีแสดงข้อมูลทรัพยากร อิฐ ไม้มาให้ดู แต่เป็น 0

ไม่ทราบว่ามีการรีเซทใหม่รึยังไง ของเก่าแต่นานนมมันก็น่าจะมีอยู่บ้าง

พอผมบริจาคอิฐไปร้อยกว่าก้อน ตัวเลขก็มีขึ้นบอจำนวนทรัพยากรที่บริจาคไป

พอล็อคอินเข้ามาใหม่อีกทีเหลือ 0 ไปแล้ว...

ยังไงละเนี่ย...

┆ί┊ Nίģђ† mäяỀ ┊ί┆
Hero Member

22 DeCember 2012 มนุษย์จะกลายเป็นอาหารปลา ~

Re: บริจาคอิฐให้สมาคมแล้วหาย...
« ตอบ #1 เมื่อ: 02-10-2008, 03:31:31 »

ใช่ครับ ตอนแรกพอบริจาคไปมันจะเพิ่มให้ แต่พอผ่านไปสักพัก มันก็จะหายไป บั๊ครึป่าว

Huh? Huh? Huh?

- > ξ ή έ м ч  σ ғ  м ч   ё ή έ м ч   ї ṩ   м ч   ℓ я ї έ и Ð < -
●ω●cawa●ω●
Hero Member

•:*´¨`*:•คนๆหนึ่งที่เธอทิ้งคงไม่เจ้บเท่าไหร่มั้ง

Re: บริจาคอิฐให้สมาคมแล้วหาย...
« ตอบ #2 เมื่อ: 02-10-2008, 08:38:03 »

เซิฟไรหรือ ลองด้วยคน

Oº°‘¨ ¨‘°ºOกลายเป็นคนๆหนึ่ง ที่อ่อนไหวง่ายดายเหลือเกิน
เมื่อเดินคนเดียวก็เหงาเสียจนจับใจ

เธอเป็นคนมาเปลี่ยน ที่มารักแล้วมาทิ้งไป
แล้วทำให้คนมั่นใจ กลายเป็นหวาดกลัวOº°‘¨ ¨‘°ºO
-_-'MislabiZ-_-'
Asura Developer
Sr. Member

จะดูผลบาปของทุกคนที่ทำมา ผมโดนไปแล้ว แล้วคุณละ?

« ตอบ #3 เมื่อ: 02-10-2008, 10:02:12 »

เมื่อก่อน เงิน ไม้ และอิฐ คือทรัพยากรเดียวกันคับ บริจาคไปก็อยู่ในที่เดียวกันคับ เดี๋ยวนี้แยกกันละคับ

(ที่เคยบริจาคไปอยู่ในทรัพยากรเงินคับ)

ทำไมต้องเป็นเป้าของคนอื่นด้วย อุตส่าห์อยู่เฉยๆ แลัวนะ ชีวิตชั้น กะชีวิตคนที่ชั้นรักที่สุด เป็นของเล่นของคนอื่นเหรอไง?
http://www.youtube.com/watch?v=lYnRFS5sVV8
┆ί┊ Nίģђ† mäяỀ ┊ί┆
Hero Member

22 DeCember 2012 มนุษย์จะกลายเป็นอาหารปลา ~

« ตอบ #4 เมื่อ: 02-10-2008, 18:57:31 »

ใช่ครับมันขึ้นไปอยู่ในทรัพยากรอิฐแต่หลังจากนั้นมันก้อจะหายไป เซิร์ฟสวรรค์จ้า

- > ξ ή έ м ч  σ ғ  м ч   ё ή έ м ч   ї ṩ   м ч   ℓ я ї έ и Ð < -
นีรวรรณ คูณเมือง
Jr. Member
**

« ตอบ #5 เมื่อ: 03-10-2008, 01:19:46 »

อืมหายด้วย แก้ๆๆๆๆๆ

♀ ♪ ♫ ♂
Jr. Member
**

« ตอบ #6 เมื่อ: 05-10-2008, 23:54:44 »

หายด้วยเหมือนกัน แต่บริจาคไม้อ่ะ
ตัดไม้ตั้งนาน บริจาคไปก็เยอะ
กลับมาเล่นอีกที ไม้หายไปหมดเลยอ่ะ
ช่วยแก้ ด้วยนะค่ะ ขอบคุณค่ะ
★: Jolly Bear :★
Hero Member

จอลลี่ คุกกี้ พี่หมีแสนดี ~*

« ตอบ #7 เมื่อ: 06-10-2008, 10:52:30 »

ตอนนี้อย่าเพิ่งบริจาคนะครับเดี๋ยวตรวจสอบก่อน

I luv you / Wo ai ni / Ich lieber dich / Je t’aime / Tiamo / Te quiero / Sarang hae yo / Kimi o ai shiteru / Chit pa de
Bon sro Iahn oon / Amo-te / Jag alskar dig / Ya vas liubliu / Seni Seviyorum / Saya cinta padamu / Mahal ka ta
^
ภาษาไทย
^
ฉันรักเธอ
ป้าย:
หน้า: [1]