GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ทีมงานช่วยแก้ไขด่วนค่ะ มีปัญหาเกี่ยวกับสร้างกิวแล้วรับคนไม่ได้ค่ะ  (อ่าน 161 ครั้ง)
นู๋ น่า รัก คริ ๆ ๆ ๆ
Jr. Member
**

ทีมงานช่วยแก้ไขด่วนค่ะ มีปัญหาเกี่ยวกับสร้างกิวแล้วรับคนไม่ได้ค่ะ
« เมื่อ: 01-10-2008, 20:31:47 »

สร้างกิวเมื่อวันที่ 30 กันยน 2551

ปรากฏว่า รับสมาชิกได้ แต่พอสมาชิกออกเกม แล้วเข้าใหม่

ตัวละครของสมาชิกกลับไม่มีชื่อกิล ดูรายละเลียดสมาคมไม่ได้ (คือไม่มีสมาคม)

แต่เราเป็นหัวหน้ากิล ดูข้อมุลสมาคมได้ แต่เห็นสมาชิก offline ทั้ง ๆ ที่ตัวละครของสมาชิก online อยู่ แต่ไม่มีสมาคมอยู่ (งงงมะ)

ได้ลงบอร์ดแจ้งไปแล้ว

ต่อมา วันที่ 1 ตุลาคม 2551

ปรากกฏว่า เราซึ่งเป็นคนสร้างกิว อยู่คนเดียวในสมาคม เนื่องจากรับใครไม่ได้ ตามปัญหาข้างบน

เป็นหัวหน้ากิลอยู่ดี ๆ แต่กลับมีตำแหน่งเป็นสมาชิกธรรมดา รับใครไม่ได้เลยยิ่งงงเข้าไปใหญ่ เกิดอะไรขึ้น

ขอแจ้งอีกครั้งให้รีบแก้ไขให้ด้วยค่ะ

(อุตส่าเสียเวลาหาเหรียญ)

ไอดี poundaudio

ชื่อตัวละคร  Out-Off-Control

ชื่อสมาคม -'๑'-Jigsaw•Club-'๑'-

โปรดรีบแก้ไขให้ด้วยนะค่ะ
เด็กโจ๋
Newbie
*

Re: ทีมงานช่วยแก้ไขด่วนค่ะ มีปัญหาเกี่ยวกับสร้างกิวแล้วรับคนไม่ได้ค่ะ
« ตอบ #1 เมื่อ: 04-10-2008, 17:21:33 »

Angry Angry Angry Angry

ยังไม่มีอะไรเปลี่ยนแปลง

แก้ไขให้ทีนะ

Cry Cry Cry Cry
DIW
Sr. Member

เทร กากๆ ~~~ FB

Re: ทีมงานช่วยแก้ไขด่วนค่ะ มีปัญหาเกี่ยวกับสร้างกิวแล้วรับคนไม่ได้ค่ะ
« ตอบ #2 เมื่อ: 04-10-2008, 17:27:47 »

อ้างจาก: นู๋ น่า รัก คริ ๆ ๆ ๆ ที่ 01-10-2008, 20:31:47
สร้างกิวเมื่อวันที่ 30 กันยน 2551

ปรากฏว่า รับสมาชิกได้ แต่พอสมาชิกออกเกม แล้วเข้าใหม่

ตัวละครของสมาชิกกลับไม่มีชื่อกิล ดูรายละเลียดสมาคมไม่ได้ (คือไม่มีสมาคม)

แต่เราเป็นหัวหน้ากิล ดูข้อมุลสมาคมได้ แต่เห็นสมาชิก offline ทั้ง ๆ ที่ตัวละครของสมาชิก online อยู่ แต่ไม่มีสมาคมอยู่ (งงงมะ)

ได้ลงบอร์ดแจ้งไปแล้ว

ต่อมา วันที่ 1 ตุลาคม 2551

ปรากกฏว่า เราซึ่งเป็นคนสร้างกิว อยู่คนเดียวในสมาคม เนื่องจากรับใครไม่ได้ ตามปัญหาข้างบน

เป็นหัวหน้ากิลอยู่ดี ๆ แต่กลับมีตำแหน่งเป็นสมาชิกธรรมดา รับใครไม่ได้เลยยิ่งงงเข้าไปใหญ่ เกิดอะไรขึ้น

ขอแจ้งอีกครั้งให้รีบแก้ไขให้ด้วยค่ะ

(อุตส่าเสียเวลาหาเหรียญ)

ไอดี poundaudio

ชื่อตัวละคร  Out-Off-Control

ชื่อสมาคม -'๑'-Jigsaw•Club-'๑'-

โปรดรีบแก้ไขให้ด้วยนะค่ะ

อืมๆบัคชัวกระผมยังเคยเปงเลยแต่ตอนนี้มานหายแล้วลันล้า~~~

ป้าย:
หน้า: [1]