GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอบอกพี่ให้ทำให้หน่อยครับช่วยหน่อย  (อ่าน 164 ครั้ง)
ณัฐวุฒิ กฤษดาเดชากุล
Newbie
*

ขอบอกพี่ให้ทำให้หน่อยครับช่วยหน่อย
« เมื่อ: 01-10-2008, 18:35:28 »

ผมไปสอบอยู่หอก็เลนไม่ได้กลับบ้านกลับมาก็เจอแบบนี้ทำไมตัวไม่รีให้แบบว่าทุกคนเลยงั้นคนที่อัพผิดไปก็แย่สิครับผมก็นึกว่าพวกพี่ๆจะรีสกิวสเตตัสให้ทุกคนเหมื่อนก่อนที่มันจะเขาไปอยู่ในป่าแล้วให้รีนะผมอัพสกิวกับสเตตัสผิดอะทำไงดีรีให้ผมหน่อยหรือทุกคนเลยก็ได้เพราะเพื่อนผมมันก็มีปัญหาเหมื่อนกันครับแย่เลย
 Angry
ป้าย:
หน้า: [1]