GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: เอาออกเหอะ  (อ่าน 301 ครั้ง)
Jr. Member
**

เอาออกเหอะ
« เมื่อ: 30-09-2008, 20:45:15 »

เสียง เอฟเฟก ของ ขวาน เบอเสอก์ ที่มากับ บ้าเลือด มันทำให้เสียงสับดังขึ้นมาก สับ 1 ที เหมือน 2 ที

แล้ว ใอเสียง เก้ง ของบ้าเลือด กรณี มอนป้องกันสูงกว่าพลังโจมตีที่ได้จากบ้าเลือด ก็เอาออกด้วย จากสับดัง ปักๆ กลายเป็น เปล้งๆ....

support.asura.ขอบคุณที่ให้คำแนะนำ ***หักไม่ทำสักที
Jr. Member
**

Re: เอาออกเหอะ
« ตอบ #1 เมื่อ: 30-09-2008, 20:59:19 »

ลืม...ดาบใหญ่ด้วย

support.asura.ขอบคุณที่ให้คำแนะนำ ***หักไม่ทำสักที
蔡龙阳
Sr. Member

นักดาบพเนจร

Re: เอาออกเหอะ
« ตอบ #2 เมื่อ: 30-09-2008, 22:06:41 »

พูดถึงเอฟเฟคเสียง ผมว่าเสียงซ้อนกันมันให้ความรู้สึกสะใจดีออก แล้วก็บ้าเลือดตอนนี้ไม่มีทางเก้งแล้ว

เพราะมันทะลุ def ทุกกรณี รวมถึงโจมตีแผลเก่าด้วย ที่ต้องแก้ผมว่าน่าจะเป็นเสียงหลั่งเลือดสังหารนะ

ดันไปเอาเสียงสับธรรมดาของขวานมา ฟังแล้วดูไม่ค่อยรุนแรงเท่าไหร่ น่าจะใช้เสียงสับเต็มแรง(เสียงอันนี้สะใจมาก)

ถ้าแก้ให้เสียงหลั่งเลือดเป็นเสียงสับเต็มแรงล่ะก็ ผมอาจจะอัพก็ได้

อีกอันเอฟเฟคตอนเปิดแผลทำไมเอาลูกธนูมาปักล่ะ Huh?

ทวิภพบรรจบเป็นหนึ่งเดียว
ป้าย:
หน้า: [1]