GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบว่าคนที่ชื่อ.....มาดุก่อนะครับ  (อ่าน 166 ครั้ง)
กุ๊กไก่ครับ
Jr. Member
**

นศท.อดทน

อยากทราบว่าคนที่ชื่อ.....มาดุก่อนะครับ
« เมื่อ: 30-09-2008, 10:21:18 »

คนที่ชื่อ Debuz_GM เขาใช่Gmจริงๆรึป่าวครับ เหนเขาบอกว่าเขาเปนทีมงานใหม่ เเต่ยังไม่ได้เปลี่ยนสีชื่อให้ เขามาที่เชิฟเวอร์วุ้นใต้พิภพนะครับ ละเขาประกาศใครไม่รู้ ว่าขังคุก30นาที เเต่ที่เขาประกาศนั้นเปนสีขาวนะครับ ไม่ใช่สีเหลืองสงสัยมากๆ  ถ้าไงตอบให้กระจ่างทีนะครับ

เเม้ว่าลมหายใจข้าจะหมดไป เเต่ความกล้าหาญเเละความดีของข้า จะถูกจารึกไว้กับกองทัพตลอดไป
じ GreenTea `☆
Sr. Member

Re: อยากทราบว่าคนที่ชื่อ.....มาดุก่อนะครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 30-09-2008, 10:26:22 »

น่าจะเป็นผู้แอบอ้างมากกว่าค่ะ

ถ้าเป็น GM ทีมงานนี้ต้องชื่อเหลืองแล้วล่ะ

แล้วได้เซฟรูปไว้รึเปล่าคะ

ป้าย:
หน้า: [1]