GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไรอ่า โดนระงับไอดี เรามิทราบบบ เพิ่งโดนแฮคเองน้าาาาาาาาา  (อ่าน 182 ครั้ง)
สิ้นหวังแล้วววววววววว
Jr. Member
**

~โอตาคุตัวพ่อ~

ทำไรอ่า โดนระงับไอดี เรามิทราบบบ เพิ่งโดนแฮคเองน้าาาาาาาาา
« เมื่อ: 28-09-2008, 16:21:19 »

..เข้าเกมแล้วมันบอกไอดีเราโดนระงับอ่ะคับ lordchinza อ่า มีอะไรเกิดขึ้นหรอคับ ถึงโดนระงับไม่เคยทำไรผิดนะคับ งงงงงงง

ตำแหน่งหัวหน้าสมาคม
*-.-MightyCluB-.-*
●ω●cawa●ω●
Hero Member

•:*´¨`*:•คนๆหนึ่งที่เธอทิ้งคงไม่เจ้บเท่าไหร่มั้ง

Re: ทำไรอ่า โดนระงับไอดี เรามิทราบบบ เพิ่งโดนแฮคเองน้าาาาาาาาา
« ตอบ #1 เมื่อ: 28-09-2008, 16:22:44 »

ชื่อตัวละครไรอ่ะค่ะ

Oº°‘¨ ¨‘°ºOกลายเป็นคนๆหนึ่ง ที่อ่อนไหวง่ายดายเหลือเกิน
เมื่อเดินคนเดียวก็เหงาเสียจนจับใจ

เธอเป็นคนมาเปลี่ยน ที่มารักแล้วมาทิ้งไป
แล้วทำให้คนมั่นใจ กลายเป็นหวาดกลัวOº°‘¨ ¨‘°ºO
สิ้นหวังแล้วววววววววว
Jr. Member
**

~โอตาคุตัวพ่อ~

Re: ทำไรอ่า โดนระงับไอดี เรามิทราบบบ เพิ่งโดนแฮคเองน้าาาาาาาาา
« ตอบ #2 เมื่อ: 28-09-2008, 17:31:10 »

คับ ชื่อ lordchinza ตามไอดีเลยอ่าคับ
กะ อีกตัวชื่อ NaraKJunG1
กะ C-H-I-N อ่าคับ

ตำแหน่งหัวหน้าสมาคม
*-.-MightyCluB-.-*
ป้าย:
หน้า: [1]