GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: มีปัญหานิดครับ คือว่า พอลากมอนมากๆ ใช้พายุแส้แล้วเด้งหลุดจากเกม  (อ่าน 289 ครั้ง)
อำนาจ คนหมั่น
Asura Tester
Hero Member
*

มีปัญหานิดครับ คือว่า พอลากมอนมากๆ ใช้พายุแส้แล้วเด้งหลุดจากเกม
« เมื่อ: 28-09-2008, 12:31:29 »

ตามหัวข้อนะครับ คือเวลาที่ลากมอนมากๆ (มากจริงๆ นะ) แล้วใช้พายุแส้ของเทรจะเด้งหลุดจากเกม ผมเป็นมา 3-4 หนละ
ปล. ที่ว่ามากนั้นมากจริงๆ นะขอบอกหรือว่าเป็นระบบป้องกันการลาก Evil
ปล.2 ทีลากมากเพราะจะเอาค่าหัวนะได้ง่ายดีแปบเดียวได้เป็นแสน (ผมลากที่ไม่มีคน และไม่ก่อกวนใครนา) และที่ว่ามากนะน่าจะ ประมาณ 30ตัว+ นับไม่ถูก แต่ได้เงินครั้งละเป็นหมื่น Evil
●ω●cawa●ω●
Hero Member

•:*´¨`*:•คนๆหนึ่งที่เธอทิ้งคงไม่เจ้บเท่าไหร่มั้ง

Re: มีปัญหานิดครับ คือว่า พอลากมอนมากๆ ใช้พายุแส้แล้วเด้งหลุดจากเกม
« ตอบ #1 เมื่อ: 28-09-2008, 12:32:14 »

โลภมากเป็นไงล่ะ

Oº°‘¨ ¨‘°ºOกลายเป็นคนๆหนึ่ง ที่อ่อนไหวง่ายดายเหลือเกิน
เมื่อเดินคนเดียวก็เหงาเสียจนจับใจ

เธอเป็นคนมาเปลี่ยน ที่มารักแล้วมาทิ้งไป
แล้วทำให้คนมั่นใจ กลายเป็นหวาดกลัวOº°‘¨ ¨‘°ºO
FeXT
Sr. Member

อะไรกันเล่า~!

Re: มีปัญหานิดครับ คือว่า พอลากมอนมากๆ ใช้พายุแส้แล้วเด้งหลุดจากเกม
« ตอบ #2 เมื่อ: 28-09-2008, 12:44:29 »

ลากตัวไรอ้ะ ตั้ง30+  Shocked

>สนับสนุนการใช้ภาษาไทยที่ถูกต้อง<
การตอบกระทู้ ควรคำนึงถึงความเหมาะสม และความเป็นสุภาพชนของตน

Hero Member
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 28-09-2008, 12:53:30 »

ก็หลายๆ อย่างนะ ส่วนมากเป็นมอนออโต้มีไม่ออโต้บ้าง เช่น ดุกกี้คลั่ง ไผ่เดือด ราเวน แองเกลอ วุ้นทาร์ แบตตี้ หมาป่า ฯลฯ มอนอ่อนๆ นะครับใส่เซตเทร(ออโต้โพชั่น)แล้วลากกันเหนียวเพราะถ้าพลาดแลคขึ้นมาจะนอนได้อย่างไว ไว้หาหิน เอาค่าหัว ของเล็กๆ น้อยๆ นะครับ
ปล. ตบบอสเองคนเดียวมะได้เหมือนก่อนเพราะว่าสายปืนอ่อนก็เลยต้องใช้วิธีนี้หาตัง Cry
FeXT
Sr. Member

อะไรกันเล่า~!

« ตอบ #4 เมื่อ: 28-09-2008, 13:05:35 »

แม้ไม่ได้เล่นเทรแต่เฟเข้าใจ  Cry Cry Cry

>สนับสนุนการใช้ภาษาไทยที่ถูกต้อง<
การตอบกระทู้ ควรคำนึงถึงความเหมาะสม และความเป็นสุภาพชนของตน

เด็กไม่ดีต้องโดนตีก้น
Hero Member
*

นี่แน่ะ นี่แน่ะ !!

« ตอบ #5 เมื่อ: 28-09-2008, 16:20:50 »

อ้างจาก: อำนาจ คนหมั่น ที่ 28-09-2008, 12:31:29
ตามหัวข้อนะครับ คือเวลาที่ลากมอนมากๆ (มากจริงๆ นะ) แล้วใช้พายุแส้ของเทรจะเด้งหลุดจากเกม ผมเป็นมา 3-4 หนละ
ปล. ที่ว่ามากนั้นมากจริงๆ นะขอบอกหรือว่าเป็นระบบป้องกันการลาก Evil
ปล.2 ทีลากมากเพราะจะเอาค่าหัวนะได้ง่ายดีแปบเดียวได้เป็นแสน (ผมลากที่ไม่มีคน และไม่ก่อกวนใครนา) และที่ว่ามากนะน่าจะ ประมาณ 30ตัว+ นับไม่ถูก แต่ได้เงินครั้งละเป็นหมื่น Evil
เรื่องปกติงิ เป็นเพราะระบบหรือไม่ก็เครื่องเรานี่แหละ ทนการส่ง-รับข้อมูลไม่ไหว มันเลยเด้ง(เราเป็นจนชินแระ ครั้งแรกที่ดุ้กกี้คลั่ง ลากหมดแมพแล้วก้อเด้งลิมิต(ที่เราทำแล้วไม่เด้ง)ประมาณสามสิบตัว อีกทีที่ไผ่เดือด ลากหมดแมพเด้งเหมือนกันลิมิต(ที่เราลาก)ประมาณ40ตัว) วิธีแก้คือต้องพยายามหาจำนวนสูงสุดของแต่ละแมพที่ลากแล้วไม่เด้ง(อย่างคร่าวๆ) แล้วลากไปตามนั้น(ไม่งั้นเข้ามาอีกที อาจจะเจอhp0ก็เป็นได้) (แต่ละแมพจำนวนมอนที่ลากแล้วไม่เด้งจะไม่เท่ากันนะ ไม่รู้ทำไม)

โค๊ด:
goodknifeinwonderlandbuticantgoodmorethisanytimeifyounotbeliveme@live.com
Hero Member
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 28-09-2008, 16:26:27 »

ความรู้ใหม่เลยนะนี่ ใช่
ป้าย:
หน้า: [1]